Khởi động VCK Giải Diễn đàn toàn quốc 2012

ha_beobt

Trung Sỹ
em đang công tác tại Đã Nẵng đến 31/12. Thế là lại có dịp gặp lại mọi người và xem mọi người thi đấu rồi. Hôm nào bác Dũng vào em xin 1 trận với bác nhé (nếu ko bận tổ chức giải) heeee

Drhongson

Đại Tá
Thì vẫn là cuối tháng 12 theo lịch củ mà Anh., giải VT ngày 05-07/1/2013 Anh nhé,
Chuẫn bị chương trình về VT tiếp a nhé

@ Vũng tàu thì chắc chắn phải góp mặt rùi ,
có điều mình mong có điều lệ sớm để anh em khắp nơi nắm cụ thể vấn đề , tiện cho nhiều thứ lắm ,
nào là thu xếp thời gian , tiền bạc , nhân sự ,... lên lịch , xếp tour du hí ...

sondien

Thượng Sỹ
Dạ admin cho e hỏi là trình của e khoảng hạng B diễn đàn (theo e đánh giá ),nhưng e muốn đăng ký hạng A đơn nam dc ko ạ?thanks admin
----
Hi An . Chú cứ đăng ký đánh đơn của diễn đàn, tuy nhiên đồng đội chỉ nên đăng ký C thôi nhé. Chú vào xem (video) Giải cúp báo Hà Nội mới mới tổ chức, các VDV như Hà Yên Bái, Việt Hưng Yên, Thắng đen, Hưng đen, Hưng con, Vinh H, Tuấn Nam định; Lâm gai .. là Hạng A; Còn lại Minh Thái Bình; Hùng Gia Lâm; Sơn tre; Lâm mặt sắt, ,,, là B, còn lại như CLB Nhà quàn là C (Quân + Hoàng + Toàn) gặp B là đi nhanh ba bát ko có đường về ...... .
12/10 a vào Quảng Bình (thứ 6), chú có ra QB chơi đc ko?
Chào nhé

zhangjike.DHU

Trung Sỹ
Hi anh Sơn!vãi thế à,quân con mà ở hạng C thôi à,e cứ tưởng là hạng B chứ,kiểu này chắc phải qua Trung Quốc nhờ thằng bạn zhangjike tập cho em thì mới về oánh được..............hehehehehe,có lẽ e tham gia hạng B là vừa đủ để học hỏi rồi.12-10 a sắp xếp QB VS QTRI với nhau cho vui nhé,a cứ bàn bạc với a e QB đi,có gì alo cho em nhé

BigBigBog

Hạ Sỹ
em vào lôi topic này lên,sau nhiều lần lỡ hẹn giải to giải bé,hội ngộ Đà nẵng lần này, Bog em cố gắng có mặt ah,hum nay vợ chồng con cái nhà em đã book xong vé máy bay.

Bình luận từ Facebook