Khởi động chương trình máy bắn bóng bàn phục vụ người hâm mộ !

hiepasc

MOD Bắc Ninh

Bộ Lia bóng - được giấu ngay trong chậu thu hồi bóng > gọn gàng cứng vững : ( Hàng mộc chưa son phấn hehehe )

Chất liệu : Nhựa đúc nguyên khối vững không rung, lắc độ bền cao. Sử dụng motor 220v AC. Giá thành full bộ gồm : motor + bộ khớp quay + trục quay = 150k

• Like
Reactions: vtk

hiepasc

MOD Bắc Ninh

Video tập bóng bàn với máy bắn bóng bàn thích hợp với người mới tập chơi, hoặc những bạn đã chơi một thời gian nhưng vẫn còn thiếu những kỹ năng cần thiết như động tác, di chuyển, cảm giác bóng chưa tốt ,...

[..media=youtube]jlTpmft9BFg[/media]

Last edited:

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Con máy này chuyên nghiệp quá ! chương trình đa dạng, chỉ mỗi tội đắt kinh khủng ~ 30 triệu !

Last edited:

thuoc_arsenal

Thượng Sỹ
Như đã hứa Hiệp đưa ra một số bộ link kiện phục vụ bà con có khoái khẩu chế máy bắn bóng bàn gồm. ( bao ship )

1 - Bộ nòng bắn bóng loại 2 motor giá : 350 k ( bao ship ) như hình dưới.
2 - Bộ cấp điện nguồn dùng theo chuẩn máy của Hiệp đã hướng dẫn : 250K
3 - Bộ nạp bóng 3 tốc độ 40 - 55 - 70 bóng trên phút = 500k
4 - Bộ đảo bóng = 150K
5 - Bộ lia bóng = 300k
6 - Bộ điều khiển - gồm 1 Công tắc nguồn ; 1 công tắc lia bóng ; 1 bộ chuyển tốc độ nạp bóng ; 1 chiết áp tinh chỉnh xa gần + dây 4m = 300k

giá 6 bộ phận quan trọng nhất = 1.850 k

Giá máy full = 3.990.000 đ ( không kèm có khung lưới thu hồi )

Chương trình ưu đãi : gửi thanh toán trước nhận máy sau 2 tuần = tặng kèm 10 hộp bóng 3 sao !

Mua 2 máy giảm ngay 500k - áp dụng cho cả chương trình thanh toán trước !

Hiệp ASC kính báo ! hình chi tiết sẽ up sau. Xin trân trọng cám ơn !
mua đủ linh kiện là lắp đc máy chưa chú ơi.cần mua mấy cái bộ cấp nguồn ạ

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Em đang quan tâm tấm phản banh.Bác nghiên cứu xong thì đưa lên cho anh em chiêm ngưỡng nha.

Cái này thử nghiệm rồi nhưng vẫn có 1 số vấn đề về giá thành nên chưa hiện thực hóa được vấn đề cốt lõi là giá thành hợp lý mà !

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Nói về tấm phản bóng ! sau 1 thời gian thử nghiệm nhưng kết quả về mặt "tiền" chưa hợp lý,
Ví dụ :
1 - Dùng mặt vợt loại 729 ~ 200k x 12 = 2t4 + tấm nền bằng gỗ ép đóng ghép lại ~ giá thành 3tr > cái này thì AE làm lấy cũng được. Hơn thế nữa rất khó đánh chỉ thích hợp với những AE có quả đánh đã chuẩn xác dùng để luyện phản xạ , phải đánh đều tay vì mỗi độ nghiêng của tấm phản chỉ đáp ứng cho 1 loại cú đánh mà thôi.

2 - Dùng vật liệu khác gồm tấm cao su to bản luôn, thì phải giải quyết chất liệu keo dán sao cho giữ được lớp cao su bám đều trên mặt gỗ để đảm bảo độ nảy đều, cái này hơi mệt có phương pháp dùng keo dán 2 mặt nhưng giá thành cũng 70k/1 cuộn mỗi cuộn chỉ dán được 1/4 tấm nhưng độ bám dính vẫn chưa đảm bảo .

+> Nếu bạn nào thực sự muốn dùng cấm phản bóng hiện chỉ có phương pháp dùng mặt vợt bán sẵn dán lên 1 tấm gỗ dán chuẩn dày 10mm là OK , cần ít nhất 1 tấm dán tiêu chuẩn 3 mặt hàng ngang 2 hàng dọc . chúc vui vẻ > Làm 2 tấm như vậy mỗi tấm 1 mầu đỏ, đen có khả năng quay góc nghiên khác nhau giá ~ 3tr

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Chúc mừng bạn Cường Bắc Kạn đã hoàn thành 01 máy bắn theo hướng dẫn của tôi . sáng nay 18-4-2013 đã gửi qua bưu điện bộ nòng bắn bóng cho bạn theo địa chỉ bạn đã mail cho tôi.

Hôm nay cũng đã xuất cho CLB bóng bàn thuộc khu vực Hoàn Cầu HN 01 máy bắn bóng. chúc các bạn sớm đạt được mục đích

hiepasc

MOD Bắc Ninh

Video tét máy ! Chúc các bạn tự việc quan sát máy hoạt động có thể tự làm cho mình được 1 máy để tập. cám ơn đã coi VIDEO của tôi.

Last edited:

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Đề nghị đc cường bắc kạn pót hình chia sẻ hình ảnh máy bắn bóng. Đc Chín báo cáo sau khi nhận sp của hiepasc. Đc Dũng thanh trì chuẩn bị ddian điểm để đặt máy

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Hôm nay tiếp 1 bác ở Hà Nội sang làm ít linh kiện buổi sáng, buổi chiều lại tiếp một em ở Hưng Yên lên làm ít linh kiện, chính tỏ móm máy bắn bóng tự chế này có cái thú của nó, ... thank you !

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Hôm nay 6-5-2013 Xác nhận đã nhận được số tiền : 3.990.000 đặt máy của Bạn Sơn 14 Phạm Hồng Thái, Phường 7, TP Vũng Tầu ! Bạn sẽ nhận được máy sau 2 tuần nhé ! qua nhà xe Đại Hoàng Long ! cám ơn

choixongxu

Binh Nhì
Bên trang cnc đã đăng ký mà không cho comment, qua đây đăng ký thì comment được....:)
Thanks bác hiepasc nhiều lắm.... em sẽ lên kế hoạch để dành tiền và đang ký 1 máy với bác trong 1 ngày gần đây.
Em ở Đà Lạt bác chuyển máy được không bác?

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Bên trang cnc đã đăng ký mà không cho comment, qua đây đăng ký thì comment được....:)
Thanks bác hiepasc nhiều lắm.... em sẽ lên kế hoạch để dành tiền và đang ký 1 máy với bác trong 1 ngày gần đây.
Em ở Đà Lạt bác chuyển máy được không bác?

Chắc ở Đà Lạt thì bạn phải tìm nhà xe thôi, tôi ko biết xe nào có thể gửi lên Đà Lạt được ! để hôm nào qua chỗ gửi hàng của Đại Hoàng Long hỏi xem nhé ! cám ơn bạn đã quan tâm.

Bình luận từ Facebook