Khởi động chương trình máy bắn bóng bàn phục vụ người hâm mộ !

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Số vận đơn của bạn Nguyễn Ngọc Trâm : 166987559
Số vận đơn của bạn Mai Thế Hiệp : 166987542

Bạn có thể tra cứu lội trình trên kerryttc.com.vn nhé ! cám ơn !

hanh_dsvn

Binh Nhì
Bác Hiệp, trước tết em lấy của bác 1 bộ nạp bóng, 2 moto bắn bóng và mấy cái chiết áp đến hôm nay em mới đem ra test thử để làm máy, em có mấy thắc mắc sau:
1, Trục của bộ giảm tốc ở bộ phận nạp bóng hơi lệch có ảnh hưởng gì đến quá trình nạp bóng không( vì em chưa có bóng để test nên phải hỏi bác)
2, Em test thử giảm hết cỡ chiết áp nhưng tốc độ moto giảm không nhiều lắm
3, Chiết áp này của bác có dùng cho bộ phận nạp bóng được không

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Chiết áp giảm là loại chỉnh điện áp, đầu vào có thể là, 5,9,,12,..28v DC , căn cứ vào đó khi xoay ta có được điện áp cấp ra từ 3v - max , chú ý dây đã được đấu sẵn nên AE để ý là đầu vào gồm 1 chân mát (-) 1 chân dương (+) được đấu vào chân IC LM317T phía ngoài cùng ( chân này hiệp không nối gì vào chỉ để không ) . Đầu ra chân mát (-) chung với đầu vào , chân điện dương ra ( lấy điện áp tùy chỉnh cấp cho motor) đấu vào chân giữa của IC LM317T .

Vì các motor ta dùng chỉ chạy trên 2 loại điện áp là 12vDC ( motor bắn bóng ) và 24vDC ( motor đẩy bóng có hộp giảm tốc ) nên chiết áp này dùng được co cả 2 loại ! bạn có thể điều chỉnh motor từ mức chỉ quay rất chậm đến max tốc.

hanhhoan

Trung Sỹ
Bác Hiệp chụp hoặc vẽ chi tiết cách đấu chiết áp giảm tốc DC cho em xem với nào, nhìn hình trên của bác e không hình dung ra được.

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Hôm nay vẫn chưa nhận được hàng bác ạ. Khg bít thế nào mà lâu thế. Sốt ruột rùi đây bác.
Hôm nọ đi thi không có video à bác!
gửi ngày 20/2 qua bưu điện xuống huyện nên chậm mà, lỗ 24k tiền vận chuyển ( mất 74k)

Video không quay đc vì đài chưa phát, mình thì không được quay !

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Đã gửi cho bác : Châu Nguyên Thắng - Số 159 đ 22/8 P. Cam Linh, Cam Ranh, Khánh Hòa số VĐ : 172 831 365
Đã gửi : Bạn Nguyễn Văn Hiếu - Trường THCS Phùng giáo , Ngọc Lặc, Thanh Hóa - qua bưu điện
Đã gửi : Bạn có số điện thoại : 0982705889 ở Đông Anh - Đã nhận hàng
Đã nhận đơn đặt hàng của bạn : Ngô Viết Phương - số 51 đường Thi Sách, quận Hải Châu, Đà nẵng - Cuối tuần này tôi sẽ chuyển hàng qua Tín Thành nhé !

Cám ơn các bạn ! chúc các bạn vui vẻ !

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Đã gửi cho bạn Ngô Viết Phương - Số vận đơn : 172831617 bạn có thể tra cứu lịch trình nhé chế độ chuyển phát 24h chắc tối mai bạn nhận được ! chúc vẻ !

Máy của bạn Lưu Văn Sơn số nhà 12/59 lê thần tông -Quảng xá 2 - phường Đông vệ - Thành phố Thanh Hóa: số đt: 01235.106.888 đã gần xong thứ 2 Hiệp sẽ chuyển cho bạn nhé ! cám ơn !

hanhhoan

Trung Sỹ
Theo kinh nghiệm của bác thì đảo bóng kiểu nào là tối ưu nhất, bóng xuống đều nhất, em thử kiểu mô tơ rung nhưng bóng hay bị chèn nhau không xuống được.

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Theo kinh nghiệm của bác thì đảo bóng kiểu nào là tối ưu nhất, bóng xuống đều nhất, em thử kiểu mô tơ rung nhưng bóng hay bị chèn nhau không xuống được.

vẫn phải dùng motor đảo với tốc độ khoảng 20-30v/phút là ngon

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Hôm nay chuyển cho bạn
Lưu Văn Sơn số nhà 12/59 lê thần tông -Quảng xá 2 - phường Đông vệ - Thành phố Thanh Hóa: số đt: 01235.106.888
( Hiệp có gửi bạn 1 motor bắn bóng có gắn sẵn bánh xe bạn cất đi khi cần có thể thay thế nhé )

Hôm nay có nhận đơn đặt hàng của bạn Trung - Lào Cai một bộ full cả lưới ! cám ơn sự tin tưởng và hưởng ứng từ các bạn ! chúc các bạn mau tiến bộ về chuyên môn, sức khỏe luôn tràn đầy !

hanhhoan

Trung Sỹ
Sau 2 tuần miệt mài đêm không ăn, ngày không ngủ sản phẩm cũng tạm hoàn thành, các bác cứ chém nhé
Em quay bằng điện thoại để đứng máy nên hình hơi bé
Tạm thời đang lắp ống ngắn cho nòng
Đảo bóng e dùng moter AC 13 vòng/phút

Bình luận từ Facebook