khoe tý nhờ ae nhận xét ( xin lỗi mod nhé spam tý )

BAC SUP

Đại Tá
Bác có tuổi rồi nên đi đôi này là tương đối hợp đấy,hàng đẹp-chất lượng tuy nhiên đây ko phải giầy chuyên cho Bb Bác nhé...Axelo
đúng thế giày bóng bàn hình như là loại bata (cổ thấp) đúng không ? nhưng mình thấy đa số giày bán ở vn mình đều có dáng như thế này là nhiều,
đôi này khá nhẹ nên chắc đánh bóng bàn cũng tạm ổn. mình ưa loại đế kếp cho nó lâu mòn :D;)

Trắng Đen

Thượng Tá
Chúc mừng bác có đôi giầy đẹp và có thương hiệu. Em thì thích hàng Việt nhà mình hơn, vì nhà mình là top 5 về giầy, cũng vì chất lượng + giá cả mà bọn eu no tìm cách áp phá giá giầy mình cơ mà. cac mẫu thể thao của thượng đình hay asia , bitis,... tầm 150k-680k la bá khét rồi, như loại space chỉ 250gam, ... vừa yêu nước vừa rẻ, vừa xai giống ....châu âu

Last edited:

phungducthang

Đại Tá
Giày này chơi bóng bàn được không các bác? Nó ghi là giày bóng đá, nhưng chả có đinh hay là giày cho môn futsal...?
Mẫu đơn giản, đế kếp phẳng - thấp chắc bám sàn tốt, cổ ngắn, cực nhẹ... Nhưng chỉ có 1 màu Vàng Neon nhìn hơi rợ... giá mà nó có màu khác?
Nike 1.png
Nike 2.png
Nike 3.png
Nike 4.png
Nike 5.png
Nike 6.png

Last edited:

BAC SUP

Đại Tá
Giày này chơi bóng bàn được không các bác? Nó ghi là giày bóng đá, nhưng chả có đinh hay là giày cho môn futsal...?
Mẫu đơn giản, đế kếp phẳng - thấp chắc bám sàn tốt, cổ ngắn, cực nhẹ... Nhưng chỉ có 1 màu Vàng Neon nhìn hơi rợ... giá mà nó có màu khác?
View attachment 31262 View attachment 31263 View attachment 31264 View attachment 31265 View attachment 31266 View attachment 31267
Giầy đẹp ,nhưng đối với mình quan trọng hơn là nó xuất sứ từ đâu,xem nhiều đọc lắm nên mình sợ nó xuất sứ từ tàu .....( mọi người tự tìm hiểu từ giầy ,dép,áo lót phụ nữ ,phích nước ....đều có vấn đề ) nói thế nếu có đụng chạm ae buôn hàng Tàu thì mình xin lỗi nhé.
http://vietbao.vn/Suc-khoe/Thuc-hu-dep-Trung-Quoc-chua-chat-la-gay-te-liet-chan/2131760270/248/

Last edited:

Bình luận từ Facebook