khoe tý: cặp này có = Zhang Jike Super ZLC kg nhỉ?

Zynzyn

Banned
Em nó đây

meoluoitmb

Đại Tá
Bác nhìn lại vị trí ngồi của vé xem, nếu có đạp đổ tường của vff nó cũng kg bán cho bác cái tờ giấy này đâu :)
--------
Thì ông giữ lại, rủ ngừoi thân vào mà xem cho nó phê, cho nó thần thánh, còn muốn kiếm tiền theo kiểu phe vé thì rao bán đi rồi lấy tiền đầu tư việc khác. Không cần phải giải thích nhiều đâu.Tóm lại ông khoe hay bán.

o3ma

Đại Tá
Trước mềnh cũng mê BĐ Việt Nam Lắm,đuoc xem trân bán kết ở mỹ đình không mất hìu,nhưng giờ bán độ tùm lum lên chán nghe đến là không quan tâm
Tôi cũng thế, tuyển VN thì tôi không quan tâm nữa từ lâu rồi nhưng với đội U19 hiện giờ thì khác, vẫn trong sáng lắm chứ không vẩn đục như tuyển. Theo tôi nên xem nhưng cũng không đến nỗi bỏ ra 5 củ làm 1 đôi vé. Không vào được sân thì ở nhà ủng hộ trên VTV6 cũng được.

Red Arc

Đại Tá
--------
Thì ông giữ lại, rủ ngừoi thân vào mà xem cho nó phê, cho nó thần thánh, còn muốn kiếm tiền theo kiểu phe vé thì rao bán đi rồi lấy tiền đầu tư việc khác. Không cần phải giải thích nhiều đâu.Tóm lại ông khoe hay bán.
Bán hay khoe thì đến lúc diễn ra trận đấu là rõ ngay ấy mà....sao anh lại gay gắt thế! :))

Zynzyn

Banned
Các bác nhìn tiêu đề đi chứ, mình lên khoe troll cho ae nào máu thì thèm chút thôi, chứ giờ nó kg phải của mình nữa rồi.
Cũng như quan điểm của bác @o3ma là lên đi xem khi có cơ hội, chứ kg phải sống chết gì đi bằng đc khi mà thu nhập kg bằng người ta. Các bác nói kg đi xem thì sân vẫn kg còn chỗ trống, và người ta vẫn bán đc 5,6 củ ....

meoluoitmb

Đại Tá
Các bác nhìn tiêu đề đi chứ, mình lên khoe troll cho ae nào máu thì thèm chút thôi, chứ giờ nó kg phải của mình nữa rồi.
Cũng như quan điểm của bác @o3ma là lên đi xem khi có cơ hội, chứ kg phải sống chết gì đi bằng đc khi mà thu nhập kg bằng người ta. Các bác nói kg đi xem thì sân vẫn kg còn chỗ trống, và người ta vẫn bán đc 5,6 củ ....
-------
Vậy là đã rõ. Vâng xin chúc mừng.

dokhoa33

Đại Tá
tốt nhất bác nên đưa cho e đi thay, hnay trơii nóng lắm

Bình luận từ Facebook