Khoe cây VOLCANO chuyên đánh GAI

Schlum

Đại Uý
dạo này em thua anh thật, 1 tháng em chơi 1 buổi anh ko xơi em mới là lạ. đến điểm 8-8 anh lại lôi quả mổ (ném bóng vào vợt) ra để thịt em. Gần như ko chơi, anh thịt em rồi thì nói gì chẳng được. Nếu đúng bác đủ bản lĩnh nhường em 2-0-2, em hẹn bác một trận treo giải ít nhất 1000 cốc bia (uống ko hết thì ta mang ra tắm), bác có dám ko mà đứng đây phét lác hehe (bác cứ làm em coi thường bác).
Còn chuyện ở diễn đàn thì khác nhé, tư duy thuần tuý thôi. Bác so với em làm sao được, he2. Em chịu khó nghe và nói những gì là lẽ phải. Chứ bác thì comt vô thưởng vô phạt, thiếu cả tôn trọng bản thân mình thì nó vậy.
Quên mất, comt câu likes thì em ko cần đâu, mọi người vui vẻ "likes" đấy nhé, có phải chơi tá lả đâu mà em phải "câu", bác đừng mong dùng dăm ba câu xảo trá để hạ thấp uy tín của BhG, em cũng được đấy huynh ơi. haha

Ra CLB nộp bia đều thì mới biết mình đang ở đâu hehe ... chú giờ lơ ngơ trên ngọn cây.

backhand-ghost

Đại Tá
Ra CLB nộp bia đều bia thì mới biết mình đang ở đâu hehe ... chú giờ lơ ngơ trên ngọn cây.
anh thấy ko? anh rõ ràng là ko vượt qua được nỗi sợ hãi, 1000 cốc bia mà cũng đã run. lên lịch đi, ngày mai luôn cũng được, đánh với anh em cần gì chuẩn bị. Sao dám ko?

haitanqd

Thượng Tá
dạo này "viện sĩ" bắt đầu lẩm cẩm rồi, anh đưa ra mấy ý kiến quy chụp và khiên cưỡng làm sao ý. Đọc comt của huynh mà đệ sững sờ nhé. Người chơi bóng in hình đại tướng lên vũ khí đâu có gì ko đúng, đặt ảnh đại tướng lên cán vợt cũng có thể liên tưởng đến sự "tiếp thêm" sức mạnh cơ mà. Vấn đề chỗ đặt hình bác sao cho trang trọng cũng nên đừng quá khiên cưỡng và suy diễn tầm bậy tầm bạ như vậy chứ anh. Trên cái vợt thì ngoài cán vợt ra, em hỏi anh còn có thể đặt ảnh thần tượng của mình vào chỗ nào nữa, để Bác tiếp thêm sức mạnh ko để sát vào tay mình thì theo anh nên để ở đâu? Khi anh phản biện thì anh phải nêu được lý do và kèm theo một phương án xử lý chứ. Không thể cứ chợt nghĩ ra vài ý tưởng rồi nói lăng nhăng, vứt vài câu lên đây rồi trốn biệt vô duyên như vậy được.
Viện sĩ ra CLB nhé, dạo này đánh hay đấy. ^_^
Qua chuan !

Schlum

Đại Uý
anh thấy ko? anh rõ ràng là ko vượt qua được nỗi sợ hãi, 1000 cốc bia mà cũng đã run. lên lịch đi, ngày mai luôn cũng được, đánh với anh em cần gì chuẩn bị. Sao dám ko?

Chú chả chứng minh được gì ... thật ra ae mình đã đánh độ hẹn ngày theo ý của chú khi chú mới ra T&F ... thua rồi không nhớ à.
Làm lại phỏng có hơn được ko.
Nên chú cứ ra CLB gặp anh ... dám vào bàn ko để mà chứng minh sai đúng.
Thôi ko sa đà cá nhân loãng của chủ thớt.

To chủ thớt @khanhcfc : Tớ comments theo ý chủ quan cá nhân ... không thể bảo là sai hay đúng .... tùy quan niệm mỗi người thôi.
Anyways, cây vợt đó đẹp ... còn khả năng chinh chiến thế nào thì phải theo giờ bay.

backhand-ghost

Đại Tá
Chú chả chứng minh được gì ... thật ra ae mình đã đánh độ hẹn ngày theo ý của chú khi chú mới ra T&F ... thua rồi không nhớ à.

To chủ thớt @khanhcfc : Tớ comments theo ý chủ quan cá nhân ... không thể bảo là sai hay đúng .... tùy quan niệm mỗi người thôi.
nói nốt lần cuối, trận độ 20.000k đấy là tớ được nhé. em ko có thời gian để chơi nhiều, mỗi lần em ra được CLB là em quý lắm, em cho anh 50-100k để em ra mồ hôi vẫn còn rẻ mà. Anh cứ phét lác nó quen, nói toàn những điều giả dối đáng khinh, em sao phải sợ điều gì? nhất là kiểu như anh? đã nhắc bao lần rồi, mình là "viện sĩ" trước khi nói gì thì phải "NGHĨ"? Năm hết Tết đến em tặng anh cái chữ viết hoa kia nhé haha

archer

Đại Tá

Anyways, cây vợt đó đẹp ... còn khả năng chinh chiến thế nào thì phải theo giờ bay.
Bác ơi ziết thuần Zdiệt đi bác viết từ Inh Ních nào gia nà xai từ ấy mợt quớ, kó phải cứ Xờ nà thành tiếng Anh đâu huhu :(

khanhcfc

Thượng Tá
Lấy hình ảnh của Người làm ý chí chiến đấu, quyết ko nao núng, chuyển bại thành thắng ! Cao thủ khanhcfc thứ 7 nhớ mang theo hình ảnh, ý chí , kiên dũng của"ngọn núi lửa phủ tuyết" đi nhé !

Ok........

Bình luận từ Facebook