Khi tình yêu bóng bàn đã hết...

thành đề

Đại Uý
Cái title câu view quá bác ạ. Làm gì có chuyện :D. Sưu tầm đủ mọi loại cốt độc như bác chắc nghiện nặng rồi, chỉ có sốc thuốc may ra mới cai đc :D

Linh69

Đại Tá

haidang

Đại Uý
Quang ơi, sáng mai nhớ mang theo một cây tặng anh nhé , nếu không thì topit này chỉ có tính chất khoe hàng thôi .
Nhất định anh sẽ là 1 trong những người đc tặng đầu tiên nhưng phải đúng thời điểm như lúc ban đầu e đã đề cập:" khi tình yêu bóng bàn trong em không còn nữa"...

xukaka

Đại Tá
Theo kinh nghiệm của các tiền bối đi trước" nếu bóng bàn là thuốc phiện, bác đừng cai nghiện, đừng báo công an, hãy cứ bạo gan cho vào trong túi"...
...
Có khi niềm đam mê bóng bàn của em vụt tắt trước bác nên em không dám mơ được bác tặng em vũ khí ...hihi. Hàng của bác toàn hàng ngon.

haidang

Đại Uý
...
Có khi niềm đam mê bóng bàn của em vụt tắt trước bác nên em không dám mơ được bác tặng em vũ khí ...hihi. Hàng của bác toàn hàng ngon.
Rằng ngon thì thiệt là ngon. Trình em đây chắc còn non hơn gà. Đã gà không đc gà ta, mà gà công nghiệp mọi người xơi ngon...

Last edited:

haidang

Đại Uý
Chỉ khi nào không còn đối thủ, đạt tới mức thượng thừa, độc cô cầu bại thì mới chán được :D :D :D
Đối thủ thì đông như quân nguyên, trình thì đang ở mức "hạ thiếu", đa kiếm hữu bại nên tâm sinh lý chưa ổn định lắm.

Chaunguyenpac

Trung Uý
Đối thủ thì đông như quân nguyên, trình thì đang ở mức "hạ thiếu", đa kiếm hữu bại nên tâm sinh lý chưa ổn định lắm.
Trinh yeu thi co nhieu anh em ban be, trinh cao dem tren dau ngon tay doi thu dau ma tim, ban be dau ma danh.......co doc kiem......vay thi trinh thap ti ma ta co nhieu ban be..keke

Bình luận từ Facebook