[Khảo sát vui]-Các bạn dùng FH màu gì?

[Khảo sát vui]-Các bạn dùng FH màu gì?

• Total voters
    58

long thủ

Đại Tá
Đánh mặt tàu màu đen mỗi lần giật ăn điểm lau lau nó sáng bóng lên nhìn rất huyền ảo, cảm giác mình như tuyển TQ :cool:

traicauvong_bg

Đại Tá
Mình thích màu đen vì nhìn có vẻ nguy hiểm hơn và giống tuyển tàu hj va vấn đề nữa là màu đen đối phương khó mà biết mình dùng loại gì , tây tàu thay đổi liên tục, a e cùng clb vẫn cứ tưởng là một loại chứ lộ ra nó bảo đầu tư ghê thế mà vẫn thua cay lắm hjhj

Shikagm

Trung Uý
Mặt Tàu nhất là 729 đen đỏ nó khác nhau chứ không giống nhau (dù cũng một loại)
Đen thì tacky, cứng
Đỏ thì không tacky, mềm hơn
Nên FH mặt Tàu thường lấy màu đen.

phungducthang

Đại Tá
Nếu tự mua thi tôi chơi BH màu đen, vì tôi thấy nếu BH màu đỏ chỗ ngón tay chỏ áp lên sẽ làm cho mặt vợt thâm. Do đó tôi chọn BH đen và FH đỏ (trừ khi có người tài trợ thì màu nào cũng không chê)

pkhuyenthoai

Đại Tá
mình không chạy theo phong trào nên fh đỏ bh đen, truyền thống. không hiểu sao bây giờ nhiều người chơi fh màu đen quá, không biết có tác dụng gì. :)

tiachop

Thượng Tá
Như em đã nói, ai chơi mặt H3 thì thường FH màu đen. Đến lúc không chơi H3 chuyển sang Nhật Đức thì vì bên BH đã là mặt đỏ nên mua FH màu đen. Còn lại các bác khác thì em chịu, hê hê!

Taulai

Thiếu Uý
Mình thì nông dân hơn,chơi bb theo tử vi, phong thủy. Mình tuổi Hoả,mạng Thiên Thươngj Hoả,sinh ngày Hoả tháng Hoả nên hợp với màu đỏ.Dù gì thì cán vợt phải màu đỏ là chủ đaoj,mặt vợt thì bên giết người cũng màu đỏ (đương nhiên là fh) dù là Tây hay Tàu! Đôi khi nổi hứng làm trái phải đều đỏ để dễ bề nhuộm máu đối phương,hehe

Bình luận từ Facebook