[Khảo sát vui]-Các bạn dùng FH màu gì?

[Khảo sát vui]-Các bạn dùng FH màu gì?

• Total voters
    58

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Như tiêu đề, vui là chính mặc dù nhiều người dùng mặt màu gì là do tính năng của nó như mặt tàu, mặt gai, mặt anti, gỗ......... Anh em có thể chia sẻ lý do mình dùng mặt màu gì.

Hiện tại mình dùng FH màu đen, BH màu đỏ, lý do đơn giản là do hâm mộ W. Schlager nên làm vậy cho giống thần tượng thôi.

Ttfan2012

Đại Tá
Ngày xưa, hồi còn dùng cốt cacbon, mặt Nhật đánh FH thì mình chọn mặt đỏ cho FH (đơn giản chỉ vì nhìn màu đỏ đẹp hơn màu đen nên chọn vậy) và màu đen cho BH. Nhưng sau khi chuyển sang mặt Tàu, mình đã đổi lại, FH màu đen - mặt Tàu (vì một số người nhận xét là mặt Tàu đen xoáy hơn màu đỏ :confused:) và BH màu đỏ.

ping80

Trung Uý
anh thì 1 cây FH đỏ, 1 cây FH đen, nói chung là màu gì anh chơi cũng được, thích nhất màu tím mà không có.

Thần tượng của anh là chính anh. hehe :)

phungducthang

Đại Tá
Một khảo sát hay đấy, sau khi khảo sát bạn thử thống kê lại theo tỷ lệ % và một số lý do chính.
Với tôi đầu tiên tôi chơi FH đỏ, BH đen (thích thế thôi). Nhưng sau đó tôi nhận thấy ngón tay trỏ áp vào bên trái (BH đỏ) lâu ngày tạo nên một vết thâm rất xấu, từ đó tôi đổi lại FH luôn là màu đỏ và BH đen, lý do đơn giản như vậy

sonkiko

Binh Nhì
khi giao bóng , mình thấy FH đen kín điểm tiếp xúc bóng hơn đỏ hi. Ko biết phải ko nữa nhưng mắt mình thấy vậy .

huynhanhthai

Binh Nhất
ngày xưa mình FH đỏ,từ ngày hâm mộ malin,mình theo thần tượng đánh FH đen,riết rồi quen,lâu lâu dán FH đỏ đánh cảm giác tâm lý ko dc thoải mái vì quen nhìn FH đen xưa giờ rồi,ngoài ra ko thấy sự khác biệt như tin đồn Đen xoáy hơn Đỏ trong giao bóng

BS.hunter

Trung Sỹ
mình thì thix dùng FH màu đen vì dù gì mặt đen lên chân gai thì cũng dễ coi hơn mặt đỏ..nhìu khi kẹt tiền bán lại vẫn có giá hơn.. hehe

tiachop

Thượng Tá
Mình chơi mặt tàu nên dùng FH màu đen. Cũng có lúc dùng mặt nhật thay đổi cảm giác, nhưng cũng màu đen, đơn giản là vì mặt đỏ có sẵn là loại đánh trái, nên mua mặt mới để đánh phải thì mua mặt đen, he he.

Bình luận từ Facebook