Khai vợt đầu xuân Quý Tỵ - Ninh Thuận

Drhongson

Đại Tá
cận cảnh em nó đây anh :)

Sáng tạo nhiều ý nghĩa . từ nay Ninh Thuận lại có giải mừng xuân rồi . Mong giải sau càng đông vui hoành tráng .
Hôm rồi Hàng Đức Lương (Lèn) nói bận việc riêng nên tiếc là không về kịp dự giải giao lưu này .
Việt cố gắng làm chủ xị giải này lâu dài nhé .

MaiXuanViet

Moderator
Sáng tạo nhiều ý nghĩa . từ nay Ninh Thuận lại có giải mừng xuân rồi . Mong giải sau càng đông vui hoành tráng .
Hôm rồi Hàng Đức Lương (Lèn) nói bận việc riêng nên tiếc là không về kịp dự giải giao lưu này .
Việt cố gắng làm chủ xị giải này lâu dài nhé .

Dạ vâng.hihi. Cám ơn chú. Có dịp ra Ninh Thuận du lịch chơi nha chú ^^

bricephan

Binh Nhất
Trước ngày bay mình có nói chuyện với a Khoa, anh í cũng ủng hộ việc duy trì giải mừng xuân này và hứa hẹn năm sau sẽ đem theo nhiều quân đến giao lưu :D. Phần mình sẽ cố dành dụm năm sau sponsor thêm giải thưởng cho hoành tráng, năm nay coi như demo vậy ^^

MaiXuanViet

Moderator
Trước ngày bay mình có nói chuyện với a Khoa, anh í cũng ủng hộ việc duy trì giải mừng xuân này và hứa hẹn năm sau sẽ đem theo nhiều quân đến giao lưu :D. Phần mình sẽ cố dành dụm năm sau sponsor thêm giải thưởng cho hoành tráng, năm nay coi như demo vậy ^^

hihi. Năm sau anh em mình làm to hơn hoành tráng hơn Bia

ducphubb

Thượng Sỹ
cận cảnh em nó đây anh :)

Up lại cho ACE diễn đàn xem chiếc cup bóng bàn độc đáo sáng tạo chất liệu hoàn toàn bằng dụng cụ bóng bàn của nghệ nhân- thành viên diễn đàn bóng bàn MaiXuanViet làm nhân dịp Khai vợt bóng bàn đầu xuân Qúy Tỵ năm 2013
Hiện tại được một người bạn của MaiXuanViet có nick là bricephan lưu giữ ở Hàn Quốc một quốc gia hùng mạnh về bóng bàn.

Last edited:

Bình luận từ Facebook