Khai trương CLB Bóng bàn Thanh Bình

Bạn đã tập luyện và giao lưu tại CLB Bóng Bàn Thanh Bình chưa?

• Total voters
    12
Nếu học khóa này, ngoài kĩ thuật gò và đôi công bọn cháu còn được học gì khác không ạ?
Cơ bản bên Bóng bán Thanh Bình gồm : Đôi công thuận tay, đôi công trái tay, gò bóng thuận tay, gò bóng trái tay,giật bóng thuận tay xoáy lên.
Nâng cao gồm : Giao bóng, giật bóng trái tay... đặc biệt là chiến thuật thi đấu.
Cảm ơn bạn đã quan tâm.

Thông báo về việc thay đổi mức Lệ phí khi chơi tại CLB Bóng Bàn Thanh Bình :
Để phục vụ anh em được tốt hơn, CLB Bóng bàn Thanh Bình giảm mức giá chơi như sau :
1, Chơi bóng bàn theo ngày : 15 ngàn đồng / 1 ngày ( Có thể chơi từ sáng đến tối )
2, Chơi bóng bàn theo tháng : 200 ngàn đồng / 1 tháng
3, Nước uống đủ loại : Giá đồng loạt 10 ngàn đồng / 1 chai lạnh - không lạnh.
4, Miễn phí gửi xe
5, Miễn phí bóng tập
Trang thiết bị hiện đại, gọn gàng, sạch sẽ, lành mạnh!!!
Đúng tính chất thể thao rèn luyện trình độ - nâng cao sức khỏe!
Trân trọng!

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Bác chủ thớt cho xem một số hình ảnh và giờ giấc đóng mở cửa thế nào để anh em xem với? Chỗ này cũng gần nhà nên có thể ra chơi thường xuyên được, mỗi tội ko biết có thấp thủ nào vừa miếng ko chứ toàn cao thủ thì em chịu...

iso9000

Thượng Tá
Bác chủ thớt cho xem một số hình ảnh và giờ giấc đóng mở cửa thế nào để anh em xem với? Chỗ này cũng gần nhà nên có thể ra chơi thường xuyên được, mỗi tội ko biết có thấp thủ nào vừa miếng ko chứ toàn cao thủ thì em chịu...
Ở đây thiếu mỗi trình A diễn đàn thôi bác ạ, còn từ B-->H là có hết bác ạ.

Theo yêu cầu của đa số anh em, mình up một số hình ảnh sinh hoạt hàng ngày của CLB Bóng Bàn Thanh Bình
Lịch sinh hoạt và địa chỉ của CLB Bóng bàn Thanh Bình

Bình luận từ Facebook