Khai trƯƠng clb bóng bàn Đoàn kẾt - sỐ 2 ngõ 66 phỐ ái mỘ long biên hn

tuấn số 7

Thiếu Uý
Hôm nay đội GPMB gồm Spy, LLTT, T7 đã hoàn thành công tác GPMB tại xới Đoàn kết- Bồ Đề- Long Biên mặc dù cũng phải chịu sự chống đối quyết liệt của người dân nơi đây. Kết quả trận đồng đội như sau:
1/ Anh Hiền chột- LLTT: 1-3
2/ Anh Cường vợt dọc- TS7: 1-3
3/ Anh Nam Tiên- anh Spy: 3-2
4/ Anh Cường vợt dọc- LLTT: 3-0 ( nát hàng:))
5/ Anh Hiền chột- T7: 0-3
Vậy là T7 đã hoàn thành nhiệm vụ của mình. Rất cám ơn anh em Đoàn Kết đã rất nhiệt tình tiếp đón đội GPMB. Hẹn các bác vào dịp khác. Giờ này chắc anh Spy vẫn chưa về do mải đi hát karaoke với người dân Đoàn Kết. Cám ơn các bác. Hẹn các bác dịp khác!!!!!!!!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Hôm nay đội GPMB gồm Spy, LLTT, T7 đã hoàn thành công tác GPMB tại xới Đoàn kết- Bồ Đề- Long Biên mặc dù cũng phải chịu sự chống đối quyết liệt của người dân nơi đây. Kết quả trận đồng đội như sau:
1/ Anh Hiền chột- LLTT: 1-3
2/ Anh Cường vợt dọc- TS7: 1-3
3/ Anh Nam Tiên- anh Spy: 3-2
4/ Anh Cường vợt dọc- LLTT: 3-0 ( nát hàng:))
5/ Anh Hiền chột- T7: 0-3
Vậy là T7 đã hoàn thành nhiệm vụ của mình. Rất cám ơn anh em Đoàn Kết đã rất nhiệt tình tiếp đón đội GPMB. Hẹn các bác vào dịp khác. Giờ này chắc anh Spy vẫn chưa về do mải đi hát karaoke với người dân Đoàn Kết. Cám ơn các bác. Hẹn các bác dịp khác!!!!!!!!

Hát giờ này nữa thì hóa thú rồi,ae Đoàn kết nhiệt tình quá,mời ăn mời chơi lại còn mời bơi cả thuyền rồng thế này sau sang lại phải chén thôi.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Trận đấu ngày hôm đó em oánh chẳng ae đi viện hết còn gì, số còn lại chưa ăn đao nào ợ bia là còn may lắm đấy! Đi về còn thấy xe chạy sang chắc trở ae đi nhập viện hết cả đây này!

Băng sông vượt đê sang đô hộ Gia lâm chẳng nhẽ về lại xơ xác thì hơi phí, cỡ bác T7 vào cũng cho đi viện nốt chứ còn gì!
Cũng chính chiếc xe này đây tối qua được anh em Đoàn Kết chở LLTT nhập viện Thanh Nhàn trong tình trạng hôn mê sâu:)

ducgt3

Binh Nhất
Cũng chính chiếc xe này đây tối qua được anh em Đoàn Kết chở LLTT nhập viện Thanh Nhàn trong tình trạng hôn mê sâu:)

Ơ..ơ T7 có nhầm viện không đấy, chính mắt anh hôm qua thấy xe này phi một mạch xuống đường 5, hóa ra có người nhà mình trên đấy à???

tuấn số 7

Thiếu Uý
Ơ..ơ T7 có nhầm viện không đấy, chính mắt anh hôm qua thấy xe này phi một mạch xuống đường 5, hóa ra có người nhà mình trên đấy à???

Khả năng anh em gọi 115 đưa LLTT vào viện Thanh Nhàn nhưng lái xe k để ý lại phi thẳng bệnh viện tâm thần ở Trâu Quỳ anh à:))

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Cốc chủ Cường 'vợt dọc' đi chủ lực đai diện sức mạnh cho Đoàn kết Long Biên đụng hàng hung đồ Tuấn 7

Mặc dù ở vai trò tiên phong nhưng T7 cực hung hãn với những quả tấn công quyết liệt xóa bỏ chủ lực Đoàn kết

Giới chuyên môn TRung "Hà Giang" ngồi sau chỉ còn biết lẩm bẩm cầu nguyện cho qua cơn bĩ cực

Cốc chủ liên tục đi tìm kiếm bóng khi bị hung đồ công thủng

Những pha phản công yếu ớt còn sót lại và cốc chủ đã bỏ lại 3 0 nhường lối

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Rút kinh nghiệm trog những trận đấu mang chất đồng đội thìLLTT đẩy tranh thủ Huy dao rỷ xuống thứ yêu, bởi lối đánh cam chịu khiến lửa trong trận luôn luôn le lói khiến tinh thần tập thể rất dễ giao động. Trong trận đồng đội 9 vé đi Băng cốc này thì LLTT ở vị trí chủ lực táng cật lực tiên phong Hiền "chột" 3-1 đem phần mở màn suôn sẻ nhưng ở vị trí thứ yếu mà tranh thủ Huy dao rỉ 1 lần nữa để tuột mất trận thắng khiến phản cảm cho người xem.

Đối thủ thuộc vào diện ko tên tuổi nhưng với bản lĩnh chưa thuộc hàng lính nên tranh thủ ngã ngưa ở ván 5 gây phiền hà cho LLTT

Mặc dù đối phương tấn công là vào lưới mà vẫn chiến thắng được tranh thủ thì quả là khó tả

ducgt3

Binh Nhất
TIN BUỒN

Chiều qua, T7 - Sát thủ khiến nhiều người mất ngủ đã có trận tỷ thí vô cùng căng thẳng với địch thủ Phong vũ bão

Kết quả

Cất hoa màu sau chiến thắng

TIN VUI

Được tin chiều ngày mai, đội Đức Thẩm D có trận đấu sinh tử với đội Plusssz. Hai võ sĩ KIM KÊ đầu trọc đã kịp nhẩy tầu từ sân ga Diêu Trì ra HN để cổ vũ cho đội. Tầu vào ga lúc 5h sáng hôm nay và đã được đón tiếp trọng thể về Lâm gia trang.

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Tin buồn và tin vui đều hay cả. Đôi rọ gà và quả lời nhắn nhủ thật tuyệt. Long biên Gia lâm dạo này vui quá lại phải sang lần 3 thôi.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Anh Spy và LLTT xem tìm thêm người vào đánh đồng đội với bên Đoàn Kết đi. Tuấn 7 thì anh em Đoàn Kết đã công nhận là k có đối thủ nên k cho vào đánh đồng đội nữa, xem bác HR có vào thay em được không???

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Anh Spy và LLTT xem tìm thêm người vào đánh đồng đội với bên Đoàn Kết đi. Tuấn 7 thì anh em Đoàn Kết đã công nhận là k có đối thủ nên k cho vào đánh đồng đội nữa, xem bác HR có vào thay em được không???

Bác đùa zai, em tưởng bên Long Biên sợ em chứ! Bác vừa bị oánh nát hàng xong rồi cơ mà!

Bình luận từ Facebook