KẾT THÚC CHƯƠNG TRÌNH DÙNG THỬ KEO SỮA TẠI HCM !!!từ 1/1/15 - 15/1/15

Status
Không mở trả lời sau này.

subin

Đại Tá
!
theo link này để biết thêm chi tiết số lượng có hạn ==>
https://www.facebook.com/groups/969645506398511/
CHƯƠNG TRÌNH KẾT THÚC ! CHUẨN BỊ CHO KHÂU ĐÓNG GÓI RA THỊ TRƯỜNG BBVN

Last edited:

chajen_HD

Đại Uý
Trước hay sài keo tăng lực vì dễ dùng nhưng nhin pha lột keo của bác ấn tượng quaó...Có thể cho em 1 xuất dùng thử ko ạ,chất lượng ok sẽ quảng bá rộng rãi toàn khu vưc.
Đã inbox đ/c của em nếu bác chiếu cố.. Thanks.

subin

Đại Tá
Trước hay sài keo tăng lực vì dễ dùng nhưng nhin pha lột keo của bác ấn tượng quaó...Có thể cho em 1 xuất dùng thử ko ạ,chất lượng ok sẽ quảng bá rộng rãi toàn khu vưc.
Đã inbox đ/c của em nếu bác chiếu cố.. Thanks.

chương trình kết nối niềm đam mê bóng nhựa....ai thích thì mình gửi dùng thử free...nhưng chịu tiền ship nhé! hôm qua dùng keo sữa này lột keo 2fu ngon lành.

mebb0101

Trung Tá
BácOTE="QuangNhotNB, post: 480671, member: 11052"]bác gửi cho e 1 chai e dùng thử xem như thế nào để bảo ae clb bít mà mua của bác :d cứ dễ lột keo là sướng ah[/QUOTE]
Bác nhìn avatar of a subin là bít dễ lột cỡ nào rùi.lột k sướng mới lạ đóa.bảo đảm bác lột 1 lần rồi cứ mún lột nữa, lột mãi cho xem.hi
Up cho sự nhiệt tình vì a e của a Subin

thoatk

Thượng Tá
mình ở Tam Kỳ, bạn gửi cho mình một ít (càng nhiều càng quý vì đường sá xa xôi). Thanks!
Đc nhận hàng: Nguyễn Thị Kim Thoa, Ngân hàng Nhà nước chi nhánh tỉnh Quảng Nam, số 39 Trần hưng Đạo, TP Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam.

subin

Đại Tá
mình ở Tam Kỳ, bạn gửi cho mình một ít (càng nhiều càng quý vì đường sá xa xôi). Thanks!
Đc nhận hàng: Nguyễn Thị Kim Thoa, Ngân hàng Nhà nước chi nhánh tỉnh Quảng Nam, số 39 Trần hưng Đạo, TP Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam.
ok chị...vì đây là chương trình dùng thử nên em chỉ gửi 1 ít cho mọi dùng dùng góp ý để nâng cao chất lượng keo....gửi nhiều qua em sợ dùng không được bỏ uổn phí..thanks chị

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook