Kết quả giao lưu trận Vũ Lễ - duchieu với anh em LàO cAI

duchieu

Trung Sỹ
Có khi Lâm ngày trước đánh hay hơn Lâm bây giờ thì sao?

cái đó thì em chịu nhưng điều kiện Lâm trên đấy va chạm nhiều hơn em chắc bây giờ đánh hay lắm rồi anh nhỉ?như em điều kiện đi làm,công việc lu bù quá mà anh,đánh được như bây giờ là tốt lắm rồi.hii

Tom

Binh Nhì
a Lễ đợt này lên LC đánh chưa hết tay,ngoài trận đánh với Vinh ra là hay chứ mấy trận kia a mới đánh 85 % thôi :D
e là Dương - đệ thập cao thủ tại clb mình, rất vui đc chém gió cùng anh em trên diễn đàn :D

Dũng Gai

Moderator
a Lễ đợt này lên LC đánh chưa hết tay,ngoài trận đánh với Vinh ra là hay chứ mấy trận kia a mới đánh 85 % thôi :D
e là Dương - đệ thập cao thủ tại clb mình, rất vui đc chém gió cùng anh em trên diễn đàn :D

Dương CLB anh Biên hay CA tỉnh Nam Định

duchieu

Trung Sỹ
e là Dương - đệ thập cao thủ tại clb mình, rất vui đc chém gió cùng anh em trên diễn đàn :D[/QUOT
chú nói thế nào đấy chứ,ae ở đấy toàn người đánh hay cả,không bung hết sức ra thì ăn sao nổi,đấy la chưa nói là không thể ăn được nữa đấy chứ,mình cũng có đánh kém đi khoảng tí xíu gọi là lạ sân thôi bạn ơi chứ cố hết sức rồi,hi

Tom

Binh Nhì
Dương mà cặp với anh là đôi song sát vô địch giải các CLB tỉnh LC sắp tới đây a Dũng :D Bia

Bình luận từ Facebook