keo sữa của em bị sao vậy?

lamtq

Đại Tá
cho nước vào có ảnh hưởng gì không bác. em sợ hỏng keo lắm

m cho nước vào giống bạn linh bảo. ngon ngon. hết vấn đề
nói mà ko tin
thực ra nó đúng là mủ cao su như b nào đã nói ở trên đấy. có điều nó có chất bảo vệ j đó nên lâu bị vón cục hơn thôi. lâu lâu phải pha thêm ít nc là đc. mủ cao su thì nhanh vón cục lắm. dán thì ok. trc mình dùng mủ cao su mãi. rất ok mà rẻ, có 20k nửa lít , dán có mà nhoè

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
thế hả. cái này hay nhỉ. vậy bác chế thành keo đi để bán cho ae sài. chứ không nên dùng hàng trung của keke. nhưng em chót nghiện H3 roài đành theo em nó vậy
nói mà ko tin
thực ra nó đúng là mủ cao su như b nào đã nói ở trên đấy. có điều nó có chất bảo vệ j đó nên lâu bị vón cục hơn thôi. lâu lâu phải pha thêm ít nc là đc. mủ cao su thì nhanh vón cục lắm. dán thì ok. trc mình dùng mủ cao su mãi. rất ok mà rẻ, có 20k nửa lít , dán có mà nhoè

anhemoy

Đại Tá
k biết có phải đào mỏ không ạ :)
Nhưng e nghĩ là cao su không thấm nước. Pha nước vào liệu có đều với keo không ạ?

docmaorg

Đại Tá
Kinh nghiệm dán keo để mút ko có hiện tượng bì và nặng do bôi quá nhiều keo( kể cả keo sữa lẫn keo tăng lực) các bạn chỉ nên bôi keo lần đầu vào mút mới khi dán, từ lần sau dán lại chỉ cần bôi keo vào cốt còn mặt ko cần bôi mà dán thẳng vào luôn đảm bảo mút vẫn bám chắc vào cốt mà vợt ko hề nặng.

cnct_forever_1993

Thượng Sỹ
Ko biết dc hay ko bác cứ ra cây xăng làm thử một chút xăng A92 ấy.. vì đặc tính của mủ cao su là tan trong xăng.. xăng lại bay hơi quá xá nhanh.. nếu bác gần sân bay thì có thể mua xăng ở gần đấy.. gần sân bay người ta thường pha xăng máy bay để kiếm lời.. cực dễ hòa tan nhé.. ý kiến trên lí thuyết chưa thử nghiệm ..nếu có lỡ ko đúng mong ae thông cảm..

trandiep118

Binh Nhì
o.o cám ơn các bác nhé giờ mới biết, sorry tất cả nhé ^^! em dùng rồi thấy cũng bình thường, mua 1 lít mủ cao su rồi cho thêm nước vào, sau khi dùng thấy mủ cao su vơi đi một it thì lại cho thêm nước vào.. đảm bảo dùng 10 năm mới hết... ^^ khi mọi người quét lên bề mặt mút và cốt thì lấy máy sấy tóc xấy khô là dán được, đừng dán ướt nó thấm vào cốt, hỏng cốt nhanh. bí quyết của em đấy. :v các bác khỏi trả tiền bằng sáng chế cho em nha!!!!! thay cho lời xin lỗi đó

bachikho

Đại Tá
Kinh nghiệm dán keo để mút ko có hiện tượng bì và nặng do bôi quá nhiều keo( kể cả keo sữa lẫn keo tăng lực) các bạn chỉ nên bôi keo lần đầu vào mút mới khi dán, từ lần sau dán lại chỉ cần bôi keo vào cốt còn mặt ko cần bôi mà dán thẳng vào luôn đảm bảo mút vẫn bám chắc vào cốt mà vợt ko hề nặng.
hehe, làm cách này từ lâu rùi, rất ổn, có truyền đạt lại kinh nghiệm mà ko thấy bác nào theo, kể cả có dán ten = haifu vẫn ok ko hề bị co :D

Bình luận từ Facebook