Keo gốc nước Leoviz Made in Vietnam

tuankhoai

Đại Tá
E thì đang dùng keo của hãng KTS thấy rất ok, nước keo lỏng vì vậy keo vào vợt mỏng nhưng bán dính cũng vẫn rất tốt, mau khô. nói chung là khá ưng ý sau khi đã dùng qua các hãng BTY, Nittaku. hôm nay mới biết HC mình ra dòng Leoviz với giá thành bằng 1 nửa mà lượng keo nhiều gấp đôi, ko biết chất lượng so với KTS thì thế nào? nhưng với giá cả và dung lượng keo thì em thấy quá ngon rồi, mỗi tội ở xa quá ko cũng làm 1 lọ về thử xem sao, nếu mà được như keo KTS thì quả thật chúc mừng HC:zingme71:

haboll

Đại Uý
Bạn qua 101 Đại Cồ Việt, hiện bên mình đang dán miễn phí keo Leoviz cho tất cả khách hàng có nhu cầu bạn nhé.
ở chỗ Hà Đông không có chương trình này hả a? Em ở Hà Đông cơ ạ :( mà em học sinh, đi ra Đại Cồ Việt xa quá @@

Duc_NM

Đại Tá
Mình đang dùng keo sữa Made in Vietnam của Hỏa Châu thấy rất tốt. Nhưng chỉ phê bình một điều là nếu đã là Made in Vietnam thì nhãn mác phải một nửa là Tiếng Việt, chứ sản phẩm của Việt Nam gì mà không có một chữ tiếng Việt nào trên bao bì cả ???

trung2409

Trung Uý
cho mình hỏi chút HC ơi, mình trót chơi keo tăng lực, giờ có phải bóc ra mới dán keo gốc nước ko HC. cảm ơn.!

luuthangctm

Đại Tá
Mình đang dùng keo sữa Made in Vietnam của Hỏa Châu thấy rất tốt. Nhưng chỉ phê bình một điều là nếu đã là Made in Vietnam thì nhãn mác phải một nửa là Tiếng Việt, chứ sản phẩm của Việt Nam gì mà không có một chữ tiếng Việt nào trên bao bì cả ???

Cám ơn anh góp ý. Hỏa Châu xin ghi nhận và nghiên cứu những cải tiến trong những lô hàng lần sau.

docmaorg

Đại Tá
Hôm trước ra làm lọ keo và được Hiên khéo tay dán cho cái vợt rồi mài đẹp ko chê vào đâu được. Thừa nhận 1 điều là keo hỏa châu độ pha loãng và phủ kín, bề mặt tốt hơn 1 số keo đã dùng, giá thành hợp lý.

luuthangctm

Đại Tá
cho mình hỏi chút HC ơi, mình trót chơi keo tăng lực, giờ có phải bóc ra mới dán keo gốc nước ko HC. cảm ơn.!

Mặt vợt đã quét keo tăng lực thì khi dán keo sữa dễ bị vón, khó dán. Tốt nhất là bóc hết lớp keo tăng lực rồi mới dán Trung nhé.

Bình luận từ Facebook