Joola TPE fight

BAC SUP

Đại Tá
Ae đã đánh cốt này cho tý nhận xét và mặt nào kết hợp hay cho joola tpe fight...xin cám ơn

BAC SUP

Đại Tá
View attachment 101619 Ae đã đánh cốt này cho tý nhận xét và mặt nào kết hợp hay cho joola tpe fight...xin cám ơn
Chiều nay đánh buổi đầu tiên với mặt tibhar fx-p , cảm giác ban đầu là tốc độ lớn dễ điều khiển giật phải và phát bóng xoáy hơn almu or zjk alc
Bạt bóng , bóng đi không cao ....nói chung buổi đầu rất happy với em nó..
Cốt này hôm qua cân là 91,4gram..

Clipper

Trung Uý
Chiều nay đánh buổi đầu tiên với mặt tibhar fx-p , cảm giác ban đầu là tốc độ lớn dễ điều khiển giật phải và phát bóng xoáy hơn almu or zjk alc
Bạt bóng , bóng đi không cao ....nói chung buổi đầu rất happy với em nó..
Cốt này hôm qua cân là 91,4gram..
trót mua cây này nhưng hơi nặng (93g) nên khó phối mặt quá. Đánh thì hay!

BAC SUP

Đại Tá
trót mua cây này nhưng hơi nặng (93g) nên khó phối mặt quá. Đánh thì hay!
Hôm vừa rồi mình cân 2 cây một là 92gram cây mình lấy 91,4... mình thấy ok
Mình thấy D9 bảo có mặt joola rhuzm đánh hay , mình mua một mặt nhưng để dự bị chưa dán nên không biết thế nào , nhưng mặt tibhar thấy khá hay..

Clipper

Trung Uý
Hôm vừa rồi mình cân 2 cây một là 92gram cây mình lấy 91,4... mình thấy ok
Mình thấy D9 bảo có mặt joola rhuzm đánh hay , mình mua một mặt nhưng để dự bị chưa dán nên không biết thế nào , nhưng mặt tibhar thấy khá hay..
Mặt tibhar rất hay nhưng em thấy nằng quá nên k dám dán

Green Viet

Moderator
Staff member
Chú đọc chưa chuẩn rồi, xem cái phần kết luận dưới cùng ý.
đọc kết luận xong em thấy tác giả không đáng tin anh ạ. vì họ nói là họ cảm thấy cái này khó quá. em thấy có bài viết của Ben Larcome nói MX-P tương đương Ten05 còn EL-P giống với Ten64 nhất đọc phần kết luận xong thấy loạn cào cào hết cả hic :(

Clipper

Trung Uý
đọc kết luận xong em thấy tác giả không đáng tin anh ạ. vì họ nói là họ cảm thấy cái này khó quá. em thấy có bài viết của Ben Larcome nói MX-P tương đương Ten05 còn EL-P giống với Ten64 nhất đọc phần kết luận xong thấy loạn cào cào hết cả hic :(
Anh thấy bài review này rất chuẩn và tâm huyết vì trọng lượng từng mặt cắt ra đúng như nó nói luôn

Bình luận từ Facebook