JANUS ALC có hình rồng ai chơi ?

89gam bạn ơi ^_^
Cảm ơn D nhé, mình đang tìm loại cốt càng nhẹ càng tốt có trợ lực trọng lượng từ 80g trở xuống tốc độ nhanh OFF+ mà khó quá, kết em Z, largeSpear, Amutan... mà nặng quá . D có giúp M đc không. Mình cao 1,72m nặng 75 kg sức khỏe tốt, bền bỉ, chơi bóng đc khoãng 20 năm, trình G. Nhưng chỉ chơi đc cốt nhẹ, mặt khí vì tay yếu do ngày xưa bị ngã xe.

Last edited:

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Cảm ơn D nhé, mình đang tìm loại cốt càng nhẹ càng tốt có trợ lực trọng lượng từ 80g trở xuống tốc độ nhanh OFF+ mà khó quá, kết em Z, largeSpear, Amutan... mà nặng quá . D có giúp M đc không. Mình cao 1,72m nặng 75 kg sức khỏe tốt, bền bỉ, chơi bóng đc khoãng 20 năm, trình E. Nhưng chỉ chơi đc cốt nhẹ, mặt khí vì tay yếu do ngày xưa bị ngã xe.
Bạn bị ngã nên chơi cây kinetic cf of light cán rỗng , có hạt cát bên trong sẽ giảm lực lên cổ tay và khuỷ tay , gỗ hinoko kết hợp 2 lớp cảtbon nên tốc độ nhanh , nhẹ có cây 82 gam còn dứoi 80gam thì chắc ko thể có được ^_^

hungtv2002

Đại Tá
Cảm ơn D nhé, mình đang tìm loại cốt càng nhẹ càng tốt có trợ lực trọng lượng từ 80g trở xuống tốc độ nhanh OFF+ mà khó quá, kết em Z, largeSpear, Amutan... mà nặng quá . D có giúp M đc không. Mình cao 1,72m nặng 75 kg sức khỏe tốt, bền bỉ, chơi bóng đc khoãng 20 năm, trình E. Nhưng chỉ chơi đc cốt nhẹ, mặt khí vì tay yếu do ngày xưa bị ngã xe.
nhẹ thì kiếm cây regundo thì may ra mới có...

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Dũng tìm giúp anh một cây nhẹ như thế nhé. Janus rồng xanh ALC. Được thì alo anh luôn nhé.
Có cây nhẹ rồi anh ơi ^_^ bản janus rồng xanh phải nói quá hay thế hệ ALC 40+
Con này speed + control nếu như em chơi và cảm nhận phải đạt trên 9 chấm :D

Last edited:
Janus thế hệ ALC đời mới được tích hợp công nghệ :
- Sợi ALC cứng hơn tạo tốc độ nhanh hơn
- Gỗ koto được lựa chọn là loại gỗ rất tốt bề mặt được áp dụng công nghệ ép có độ cứng cao hơn các bản thông thường tránh tước làm cho bản ALC cứng hơn khá nhiều thế hệ cũ khi chơi bóng 40 , các bạn có thể dễ dàng so sánh khi lựa chọn những bản ALC trên thị trường đắt hơn để cạnh cây Janus ALC này !
- Sự tích hợp KOTO đến 2 ALC CARBON đến 2 lớp KIRI , lớp 2 gỗ trung tâm BASA tạo cho cây ALC bản OFF có tốc độ nhanh vẫn đảm bảo tính năng của dòng ALC bám xoáy , ổn định cao
Hy vọng các bạn tiêu dùng Việt Nam chơi , ủng hộ cho hãng Janus
Xin chân thành cảm ơi !

Last edited:

văn thành

Thượng Sỹ
Chán mất bộ đôi vợt MJ đôi ten và bộ andro treiber K , tiền hết qua cửa hàng bác D9 ( sư phụ ) làm tạm cái cốt Janus ALC in hình rồng xanh , thấy sao mà nó giống cây zhang rồng xanh của butterfly thế không biết từ cấu tạo đến ngoại hình hơi khác anh D9 bảo hết tiền lấy cây đó mà xài , Hùng Gia Lâm bảo chơi giống dòng ALC của BUTTERFLY đến 80 % nhưng cây này cứng lên bắn nhanh, em thấy hình hài nó cũng được múc thử về chơi không ngờ em nó đánh rất tốt , không biết có anh em nào chơi thử cây Janus này chưa nhỉ ? Em kết hợp ten 64 & calibra spin cảm nhận đánh khá phê , phải nói ngon , bổ, hạt rẻ phết ,có dưới 1 củ :D
nghe có vẻ hấp dẫn nhể :)

GuangYan

Trung Sỹ
chà , chà , chả thấy anh em nào báo danh nhẩy .
Em đi công tác 2 tuần không ngó diễn đàn , ngày hôm qua về chơi mà thấy thật thích thú với cây Janus chơi bướm với spin cực ngon , cây này có tiếng nổ khó tả , ha, ha :D
sư phụ @Dũng Cửu PR ghê ghê may là sư phụ tư vấn em hạp ko em dìm hàng há há

Last edited:

Phúc Pro

Trung Uý
cây JANUS Rồng xanh này cảm giác nhanh hơn cây zhang zike ALC khá nhiều
nhìn qua thấy sợi arylater nó dầy hơn khi đặt cạnh nhau nên do cấu tạo vậy nó nhanh hơn
với giá 990k cây này quá rẻ :D

Mình cũng có cảm giác như bạn, cây Janus ALC này nảy hơn ZJK ALC, nhưng kiểm soát lại rất hay. Giá cả thì quá rẻ so với chất lượng. Cảm ơn @Dũng Cửu đã tư vấn cho mình, chơi với H3 hay lắm, kiếm được khối bia rồi đấy.

Bình luận từ Facebook