ITTF World Tour SheSays China Open (Super) 14 - 18/9/2016 Changdu

nhatduongchi

Đại Uý
Bác nào chưa xem thì vào xem chú Fan thịt Malong 4 séc trắng nhé, ngay tại China mới đau chứ.
ZD chơi đa dạng, giao bóng ngắn; khoét sâu nách và fh của ML với nhưng cú trái huy lực và chiến thắng thiết phục; 4-0 xứng đáng cho ZD;

quan221212

Đại Uý

docmaorg

Đại Tá
haha ae thấy thằng mả mẹ zjk thua ML nên lại bán cmn Vis đi hết từ lâu r, ko chịu số 2 nhất định phải là Năm bờ oăn:p
Chơi và ngộ thôi chứ theo mốt thì bỏ mịa anh à. Đang tính kiếm 1 cặp PG7 để mài về cho thằng cu con nhà em. Tuần sau cho qua bác Thắng Lốp.

aunhh

Đại Tá
Bọn trẻ TQ đa phần đánh VIS nhé. Chứ ko gì ZJK và FZD
Tính ra BTY đưa Vis qua TQ sản xuất cũng phải vì dân chơi bb đông, rừng gỗ nhiều...
Dạo này a vẫn đánh Vis hả? Em nay uýnh Vis với Tàu thấy đuối vì mới ốm dậy

aunhh

Đại Tá
Phải thừa nhận VIS càng đánh càng yêu. Giờ em nện bên BH được 05 rồi nên chẳng lăn tăn gì nữa. Được cả xoáy và lực.
Em chơi Ten 64 và Ten 05, chưa tiếp bóng lún vào được, nên giờ vẫn chơi Razka 7. :(

docmaorg

Đại Tá
Tính ra BTY đưa Vis qua TQ sản xuất cũng phải vì dân chơi bb đông, rừng gỗ nhiều...
Dạo này a vẫn đánh Vis hả? Em nay uýnh Vis với Tàu thấy đuối vì mới ốm dậy
Vẫn đánh cây như chữ ký thôi. Thực sự là để đánh được 05 khá mất công, phải tập với mặt vợt cứng hơn 05 mất khoảng 2-3 tháng. Rồi quay lại 05 mới có cảm giác bóng rõ rệt. Lúc chưa tập, a đánh 05 thấy bì bì thiếu đủ thứ.

aunhh

Đại Tá
Vẫn đánh cây như chữ ký thôi. Thực sự là để đánh được 05 khá mất công, phải tập với mặt vợt cứng hơn 05 mất khoảng 2-3 tháng. Rồi quay lại 05 mới có cảm giác bóng rõ rệt. Lúc chưa tập, a đánh 05 thấy bì bì thiếu đủ thứ.
E ko tiếp đc bóng đc. Vô bóng là thấy ra liền. R7 em đánh BH lún vô vợt được. Nhưng cũng quen rồi, thấy hay. Dùng e này so với Ten, tiết kiệm:D

Bình luận từ Facebook