INNERFIBER LAYER AL ST 2015

club7337

Đại Tá
Chào các bác, tình hình là em mới kiếm được cây innerforce AL st đời mới, bề ngoài em nó nhìn ngon và đẹp lắm. Tuy nhiên em lại chưa biết cách làm thế nào cho em nó Lên Đỉnh được :D, nhờ các bác tư vấn em nên chọn cho em nó bộ Váy nào cho hợp lý ạ!
Em có hình đây ạ

club7337

Đại Tá
Em nó vẫn nằm im trong hộp

club7337

Đại Tá
Tiếp theo là bế Em nó lên Giường ...... Rồi vật ngang vật ngửa image.jpgimage.jpg
Đặc biệt Em nó có một nốt ở Mông màu Xanh rất đẹp!

Last edited:

tieuho_8x

Đại Tá
Rơ giật bạt thường đánh mặt trung bình cứng đổ lên sẽ mang lại hiệu quả cao nhất.
Bác chọn trong mấy loại này nhé : T80.05 (e ưng nhất và luôn oánh 05 FH) Rasant Grip,Turbo. Bluefire Jp01,M1...
Cốt dòng AL khá hợp mấy mặt này bác ạ.

club7337

Đại Tá
Rơ giật bạt thường đánh mặt trung bình cứng đổ lên sẽ mang lại hiệu quả cao nhất.
Bác chọn trong mấy loại này nhé : T80.05 (e ưng nhất và luôn oánh 05 FH) Rasant Grip,Turbo. Bluefire Jp01,M1...
Cốt dòng AL khá hợp mấy mặt này bác ạ.
Cảm ơn Đức nhiều, vậy anh đánh fh 05 và bh 64 có tạm được không

club7337

Đại Tá
....hồng..hồng...ứ..ứ..tuyết..tuyết..ứ ...hự...ứ...hự...
màu mè gúm nhởi..:D:D
Hàng ngon không pác, em nhìn thấy kết quá. Chiều nay Fh05 Bh64 mà phang tới số lun, cảm nhận tê tê tay nhưng giật bóng thì rất ngọt. Flick trên bàn hay và trìn tay, giật đối đờ mi thấy an toàn. Tuy nhiễna bàn đẩy và đấm với 64 Thì thấy nhẹ quá đối phương đối giật phản đòn đc. Trình gà em cảm nhận vây

tuyetvu79

Đại Tá
Hàng ngon không pác, em nhìn thấy kết quá. Chiều nay Fh05 Bh64 mà phang tới số lun, cảm nhận tê tê tay nhưng giật bóng thì rất ngọt. Flick trên bàn hay và trìn tay, giật đối đờ mi thấy an toàn. Tuy nhiễna bàn đẩy và đấm với 64 Thì thấy nhẹ quá đối phương đối giật phản đòn đc. Trình gà em cảm nhận vây
Mẹ ui....:eek:..
mới trình gà ...mà hắn đá đủ hết bi nhiu kiểu đó sao???
..khíp..khíp..khíp...:confused:

club7337

Đại Tá
Mẹ ui....:eek:..
mới trình gà ...mà hắn đá đủ hết bi nhiu kiểu đó sao???
..khíp..khíp..khíp...:confused:
Gà thật mờ, thấy thích vợt vì đc theo ý mình, còn trình đến đâu nó là vấn đề chuyên môn bác ạ, anh em mình thích là nhích mà

Bình luận từ Facebook