huyện thủy Nguyên tổ Chức Giải Bóng bàn

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Bữa tiệc nào cũng đến lúc phải tàn,
Giải đấu nào cũng đến lúc phải chia tay,
Nhưng nguồn cảm xúc của những người hâm mộ trào dâng qua từng đường bóng, từng trận đấu vẫn mãi sẽ còn đọng lại trong niềm đam mê của mỗi chúng ta.
Giải đấu đã thành công tốt đẹp với chiến thắng thuộc về tay vợt Nhã Google Sport- Axelo:zingme67:

malong_85hp

Đại Uý
Hi, a Nghĩa dậy sớm thế? Chiều qua đến chảo lửa An Đồng của a, định giao lưu mấy trận mà đấu trường khốc liệt quá, chỉ dám ngồi xem :zingme14:! A Toàn gà tre dạo này lên tay kinh, hnào 2 AE lại về Google Sport, e bố trí vài kèo ngon nhé!

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Hi, a Nghĩa dậy sớm thế? Chiều qua đến chảo lửa An Đồng của a, định giao lưu mấy trận mà đấu trường khốc liệt quá, chỉ dám ngồi xem :zingme14:! A Toàn gà tre dạo này lên tay kinh, hnào 2 AE lại về Google Sport, e bố trí vài kèo ngon nhé!

Toàn tre bây giờ thực sự là một rào cản với những đối thủ đánh Bia Bia Bia...Đề nghị anh em chú ý, đối thủ này đang trở thành một thế lực của làng bóng bàn Hải Phòng:zingme5:

Soncaocao_hp

Trung Sỹ
Toàn tre bây giờ thực sự là một rào cản với những đối thủ đánh Bia Bia Bia...Đề nghị anh em chú ý, đối thủ này đang trở thành một thế lực của làng bóng bàn Hải Phòng:zingme5:
chao ban nghia nhe! ban chem gio ghe wa . hom nao bo tri sang ben thuy nguyen chien mot tran voi thang GIANG nhe?

doccothankiem_hp

Thượng Tá
OK bạn, rảnh nhất định mình sẽ qua chơi-lâu quá rồi ko đi giao lưu ở đâu cả nên cũng thấy buồn một chút,sắp có giải của HP mình rồi đó bạn ạ,chịu khó luyện tập vào nhe-Axelo

Soncaocao_hp

Trung Sỹ
OK bạn, rảnh nhất định mình sẽ qua chơi-lâu quá rồi ko đi giao lưu ở đâu cả nên cũng thấy buồn một chút,sắp có giải của HP mình rồi đó bạn ạ,chịu khó luyện tập vào nhe-Axelo
uh. cung dang co gang nhung ma suc co han chi den vay thoi !cac ae sang ben nay truoc ngay chu nhat tuan nay thi tot vi sang tuan sau GIANG no di roi .co gi thi alo nhe!!!!!!

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Uh,bên mình chưa sắp xếp được nên mình sẽ gọi sau cho bạn-mình cũng đang điều trị chấn thương được 15 ngày rồi nên thời gian này it chơi lắm Sơn ạ.Thôi thì năm ngoái anh em mình làm mưa làm gió ở tất cả các giải đấu rồi còn gì,khả năng năm nay mình nhường lại sân khấu cho lớp trẻ phát huy là hợp lý rồi ông ạ-Axelo

Bình luận từ Facebook