hurricane king 3,hurricane hao 3,hurrricane long 2, TG 7-CP,TG7-CP2,PG7,PG9

dungdienanh

Trung Uý
Hi bác Phan khuân Hao về rồi à! hì em được ưu tiên xài cây hàng mẫu Hao III từ tết đến h. Đến h mới thấy quen bác ạ. Công nhận là hàng tầu dán mặt tầu khi nảy cần nảy khi xịt có xịt lạ thật bác ah.

A thâý cây hao3 quá dễ đánh đánh kiểu gì cũng vào bàn k thích lắm hehe. A lấy 2 cây long2 và kinh3, cây king3 năm giữa sad và amutat nhưng đánh hỏng cũng khó nhất là cư ly trung bình và gần bàn xa bàn đối giât rất hiêm nhưng lực phải tốt tí mà lực a lại k tôt hehee lúc nào khỏe đánh cây này!cây này a cũng hơi thích thôi. A hợp cây long2 rất giống ballwell lúc đầu hơi khó đánh tí nhưng nhanh bóng di dạng và cán cầm đánh bh lai sướng hơn hehe cả trưa hôm nay nhịn ăn thử cốt và mặt hehe!

tuankhoai

Đại Tá
A thâý cây hao3 quá dễ đánh đánh kiểu gì cũng vào bàn k thích lắm hehe. A lấy 2 cây long2 và kinh3, cây king3 năm giữa sad và amutat nhưng đánh hỏng cũng khó nhất là cư ly trung bình và gần bàn xa bàn đối giât rất hiêm nhưng lực phải tốt tí mà lực a lại k tôt hehee lúc nào khỏe đánh cây này!cây này a cũng hơi thích thôi. A hợp cây long2 rất giống ballwell lúc đầu hơi khó đánh tí nhưng nhanh bóng di dạng và cán cầm đánh bh lai sướng hơn hehe cả trưa hôm nay nhịn ăn thử cốt và mặt hehe!

Long 2 cán cầm nhỏ thon hơn, các bác đánh đều sẽ rất thích là phải, công nhận Hao 3 đánh rễ vào, rất hợp với trình E' như em, đang cần đánh vào bàn:) điều khiển tốt giật xoáy ngang thì tuyệt vời, bóng rất vặn:) nếu gặp e này sớm chắc em đỡ hao $$

dungdienanh

Trung Uý
Bác cũng gớm đấy kinh nghiệm lắm chắc chọn được con ngon lành cành đào.

Cũng có vẻ thế hehe! Cả chưa nay củ hành D9 và Chip đem hết cốt ra chọn rồi đi thử cốt Chip mặt trông buồn cười quá hehehe.Cây hao3 đúng là hợp với cậu và Định A lại chỉ thích loại khó bảo va quái dị tí hehe

dungdienanh

Trung Uý
Long 2 cán cầm nhỏ thon hơn, các bác đánh đều sẽ rất thích là phải, công nhận Hao 3 đánh rễ vào, rất hợp với trình E' như em, đang cần đánh vào bàn:) điều khiển tốt giật xoáy ngang thì tuyệt vời, bóng rất vặn:) nếu gặp e này sớm chắc em đỡ hao $$

A cũng còi như câu thôi hehe nhưng lại thích thịt cao thủ hay zơ cao hơn nên mới chọn long2 và sơ cua king3 vì đường bóng nó rất khó lường lúc bí còn nổi loạn đc

tuankhoai

Đại Tá
A cũng còi như câu thôi hehe nhưng lại thích thịt cao thủ hay zơ cao hơn nên mới chọn long2 và sơ cua king3 vì đường bóng nó rất khó lường lúc bí còn nổi loạn đc

rèn 1 lúc 2 thanh bảo kiếm, 7 củ khoai sọ, như thế cao thủ nghe thấy đã run rồi đánh thua là phải;)

dungdienanh

Trung Uý
Mua 2 cây kể cũng hoang quá nhưng loay hoay k biêt chon cây nào nên tặc lưỡi cho đỡ hại não hehe nhất cây king3 gỗ như mây bay gió thổi k kìm đc

Last edited:

tuankhoai

Đại Tá
A cũng còi như câu thôi hehe nhưng lại thích thịt cao thủ hay zơ cao hơn nên mới chọn long2 và sơ cua king3 vì đường bóng nó rất khó lường lúc bí còn nổi loạn đc hehe mua 2 cây cũng hoang quá nhưng loay hoay k biêt chon cây nào nên tặc lưỡi cho đỡ hai não

như thế là 2 cây đó có duyên với bác. duyên số trời định màBia

Dũng Cửu

Đại Tá
Mua 2 cây kể cũng hoang quá nhưng loay hoay k biêt chon cây nào nên tặc lưỡi cho đỡ hại não hehe nhất cây king3 gỗ như mây bay gió thổi k kìm đc

hi hi anh Dũng và bạn anh Dũng đều dùng barwell fleet của nitaku sau khi thử nghiệm buổi trưa mặc dù trời nóng như thiêu như đốt bác dungdienanh đã chọn em long 2 vì cán cầm hợp với bác ấy hơn và tốc độ cao hơn em BF trái đánh tốt hơn còn phải đánh như nhau,còn bạn bác Dũng ưa thích dơ bạo lực nên sau khi thử em King 3 đã lập tức ok vì tốc độ của em King 3!thanks 2 bác đã ủng hộ D9 nhé! :)

lion

Đại Tá
HURRICANE HAO II đang được hỗ trợ tại VN giá 1tr600k gỗ vảy cá cực đẹp nói nên chất lượng sản phẩm

Sao nghe tiếng sóng ở trong lòng ;)

Dũng Cửu

Đại Tá
chán nhỉ, muốn lấy 1 cây mà hỏi 3 lần ko có lấy 1 câu trả lời thì thôi vậy

vâng sry bạn mình mải đi dạy bóng bàn nên ko theo dõi topic được bạn lấy cây gì ?mình trả lời độ dày ở trên rồi bạn nhé có gì alo trực tiếp mình!

Bình luận từ Facebook