HURRICANE KING 3 fix còn 3 củ ...............................

ducnm

Đại Tá
Bác nào múc em này tốt nhất đừng vào keo nhé! Cán cầm hút mồ hôi cực nhạy và thoát ẩm cũng nhanh..mồ hôi cỡ zidan như em, để qua ngày là khô cong... ^^

đã nhận được hàng!

FIx lần cuối giá 2.850.000 triệu bao ship lần cuối, nặng 91g mới 99% chưa sứt sẹo gì cả, full box

thèm BiaBia:cool::eek::eek::cool:
có mấy bài review cho anh em tham khảo
http://bongban.org/forum/showthread.php/7618-Cốt-vợt-Hurrican-King-III

Sáng nay, 22.3.2013 tớ đã nhận được hàng, rất đẹp!!!!!!!!!! thankSsSSSSSSssssss!!!11 nếu có dịp sang Thái Nguyên mời bạn giao lưu một số trận nhé!!!

tuankhoai

Đại Tá
Sáng nay, 22.3.2013 tớ đã nhận được hàng, rất đẹp!!!!!!!!!! thankSsSSSSSSssssss!!!11 nếu có dịp sang Thái Nguyên mời bạn giao lưu một số trận nhé!!!

hì ok là tốt rùi, bạn cứ để ý thread của mình nhé sẽ nhiều hàng đẹp lắm. khi nào có dip sẽ alo bạn sau nhé, chúc vui vẻ với em nó. cầm có thấy nặng ko:eek: mình nghĩ bình thường:) nếu gửi vào thứ 3 hay thứ 4 thì chắc hôm trước hôm sau bạn nhận đc nhưng vì thứ 6 lên hôm nay bạn mới nhận đc.

Tosios

Đại Uý

A Dũng hôm nào khao cốt mới đi nhé! A về test với mặt tàu rồi cho E 1 chút cảm nhận. :D

Bình luận từ Facebook