Hung xoay tinh gia doat Huy chuong ne!

tranduckien

Binh Nhì

hungxoaytinhgia

Thượng Sỹ
Nhất đồng đội tp thanh hóa 1, Nhì tp thanh hóa 2, Giải ba tĩnh gia 2: Hùngxoáy, Hùng poli, Vinh bướm; Đường sắt hà nội

TuTraTH

Trung Uý
View attachment 19588 Nhất đồng đội tp thanh hóa 1, Nhì tp thanh hóa 2, Giải ba tĩnh gia 2: Hùngxoáy, Hùng poli, Vinh bướm; Đường sắt hà nội

Hùng xoáy nói không chuẩn rồi, đội đoạt giải nhì là Phường Ba đình 2 chứ không phải TPTH2 đâu nhé, dù sao cũng chúc mừng Tĩnh gia2 đoạt giải 3 đấy, hôm sau phải khao bia ha.

Last edited:

hungxoaytinhgia

Thượng Sỹ

kiên còi ko có bài đăng nào mới àh
thứ 7 tuần này mời anh em tham gia diễn đàn về Tĩnh gia xem Hùng Xoáy gặp Dương gai {Hải Dương} trận đáu Kinh điển về cách trị gai, nếu ai nhà gần Thầy Thuận trường CĐ TDTT nhắn hộ Thầy Thuận về Tĩnh gia mà học cách giết gai nhé

tranduckien

Binh Nhì
kiên còi ko có bài đăng nào mới àh
thứ 7 tuần này mời anh em tham gia diễn đàn về Tĩnh gia xem Hùng Xoáy gặp Dương gai {Hải Dương} trận đáu Kinh điển về cách trị gai, nếu ai nhà gần Thầy Thuận trường CĐ TDTT nhắn hộ Thầy Thuận về Tĩnh gia mà học cách giết gai nhé
Duong gai hoan roi em ah buon qua tuan nay ko dc choi, thoi chieu nay len kiem may ong hang A tinh gia kiem bia vay hihihi...

boma9999

Trung Uý
Dong doi nam doan ket ko co giai.nhi la minhlun,quan to, n

Hung xoay danh doi voi anh thoi, kien danh don voi Duong gai tran do to hiep ah
cẩn thận khi có trận đấu to có mấy việc phải làm. một là xem minh thắng được bao nhiêu %, sau đó trừ vào độ ke của mình, hoặc thêm % vào độ xung của mình. thứ 2 phải tìm hiểu về lối đánh của đối thủ tối thiểu phải được xem một lần hoặc xem từ vidieo nếu có, thứ 3 là họp bàn trên cafe hoặc bia để xem thế nào, xem mọi ý kiến về trận đấu đó"lắng nghe ko nói lai", thứ 4 vạch lên séc 1 đánh thế nào và các séc tiếp theo như thế nào, cuối cùng xem bản thân mình có thích đánh trận đó không và thắng được gì thua được gì, cứ lên kế hoạch thế hẵng chiến :))

tranduckien

Binh Nhì
cẩn thận khi có trận đấu to có mấy việc phải làm. một là xem minh thắng được bao nhiêu %, sau đó trừ vào độ ke của mình, hoặc thêm % vào độ xung của mình. thứ 2 phải tìm hiểu về lối đánh của đối thủ tối thiểu phải được xem một lần hoặc xem từ vidieo nếu có, thứ 3 là họp bàn trên cafe hoặc bia để xem thế nào, xem mọi ý kiến về trận đấu đó"lắng nghe ko nói lai", thứ 4 vạch lên séc 1 đánh thế nào và các séc tiếp theo như thế nào, cuối cùng xem bản thân mình có thích đánh trận đó không và thắng được gì thua được gì, cứ lên kế hoạch thế hẵng chiến :))
Duong gai ong ay dung gai lau roi choi block minh cung xem roi , ngang thoi chien thuat tot minh nhinh hon chut 50=50 choi dc

hungxoaytinhgia

Thượng Sỹ
theo nhận định của Hùng xoáy thì Kiên gai 75 Dương gai 25 thôi. cuộc chiến ko cân sức, nếu hôm đấy mà đánh anh mời Hiệp gà vào Tĩnh Gia chơi giao lưu { Nhưng ko đánh với a và a Hùng tay trái, còn lại chiến hết a về cửa em ok} cứ kèo 50/50 là chiến

Bình luận từ Facebook