Hot. Zhang Jike ALC

Tehoasuong_hp

Thượng Sỹ
Mềnh đánh mút tầu cũng thích cốt VIS cho nó giống ZJK nhưng giờ ko còn hàng bán tại nhật nữa nên chuyển hướng mua em ZJK-ALC cho yên tâm, chứ theo mình vì nó hót nên người ta lỡ mua giá hót nên phải khen thôi, chứ bản chất thì nó giống nhau cả, chứ đúng như bạn nói trình gà thì khó phân biệt được sự trênh lệch nhiều, cái chính là mình thích và đánh thấy hợp hợp là ok rồi. Bản thân thấy hợp nên tôi cụng khen.
Chuẩn men, vũ khí lợi hại nhất là vũ khí hợp với mình nhất, khi đánh mình tận dụng được hết ưu điểm của nó

Ttfan2012

Đại Tá
Like câu này của bác, trình gà ko thể cảm nhận dc sự khác biệt, để cảm nhận rõ e nghĩ*trình độ phải B cứng trở lên . ( ko phải người bán hàng nhé )

Thực ra mọi người cứ đổi tại trình độ chứ mình nghĩ dòng vợt Arylate cacbon nó thích hợp với lối đánh hơi khác so với lối đánh truyền thống của người VN mình (chuyên dùng tamca cacbon, thiên về vỗ bóng, vào lực mạnh). Cây Arylate nó mềm nên thích hợp với những người giật ma sát nhiều, thiên về xoáy và điểm rơi (những người có lối đánh như thế sẽ có xu hướng thích dòng Arylate). Chứ trình độ ở đây mình nghĩ chỉ quyết định khoảng 20% thui bạn à. :zingme1:

kodematem

Trung Sỹ
mình thử cây này 39 va 40 độ ,39 tốc độ chậm hơn nhưng khi chạm bàn thì nhanh hơn.còn 40 thì nhanh hơn ,chạm bàn không độ dị bóng bằng 39.theo ace thì chọn 39 hay 40 ,thanks

Ttfan2012

Đại Tá
mình thử cây này 39 va 40 độ ,39 tốc độ chậm hơn nhưng khi chạm bàn thì nhanh hơn.còn 40 thì nhanh hơn ,chạm bàn không độ dị bóng bằng 39.theo ace thì chọn 39 hay 40 ,thanks

Mình đánh 41 độ là o.k nhất. Không hiểu sao nhưng bây giờ mình chỉ đánh được 41 độ. :zingme14:

Thực ra mọi người cứ đổi tại trình độ chứ mình nghĩ dòng vợt Arylate cacbon nó thích hợp với lối đánh hơi khác so với lối đánh truyền thống của người VN mình (chuyên dùng tamca cacbon, thiên về vỗ bóng, vào lực mạnh). Cây Arylate nó mềm nên thích hợp với những người giật ma sát nhiều, thiên về xoáy và điểm rơi (những người có lối đánh như thế sẽ có xu hướng thích dòng Arylate). Chứ trình độ ở đây mình nghĩ chỉ quyết định khoảng 20% thui bạn à. :zingme1:

Bác hiểu sai ý em rồi ạ, sự khác biêt ở đây là giữa Acry ( Vis) và Acry ( zjk alc ) , chứ thằng trẻ con cũng biết phân biệt Tamca và Acry bác ạ

Ttfan2012

Đại Tá
Bác hiểu sai ý em rồi ạ, sự khác biêt ở đây là giữa Acry ( Vis) và Acry ( zjk alc ) , chứ thằng trẻ con cũng biết phân biệt Tamca và Acry bác ạ
Oh sự khác biệt của Vis và ZJK ALC thì hãng Butterfly đã có bảng chỉ số kỹ thuật về độ mềm và tốc độ của 2 cây đó bạn ơi. Mình có thể tham chiếu bảng chỉ số đó của Butterfly để nhận biết sự khác biệt giữa hai cây vợt được mà bạn. :zingme1:

hungtv2002

Đại Tá
Vậy là bán thấp hơn so với giá mua là 240k......thik thì múc đi truongtxt ơi....còn với cai giá thì cũng không chênh bao nhiu so với mua mới nhung nếu nó mới thật như chủ thớt nói thì cũng oke....
Fix cho ban 100k uong bia. Neu da ket thi quyet khong thi thoi de gach nguoi khac nhe.

zhang là vis

Đại Uý
Oh sự khác biệt của Vis và ZJK ALC thì hãng Butterfly đã có bảng chỉ số kỹ thuật về độ mềm và tốc độ của 2 cây đó bạn ơi. Mình có thể tham chiếu bảng chỉ số đó của Butterfly để nhận biết sự khác biệt giữa hai cây vợt được mà bạn. :zingme1:

Em thì xem thông số nhà sản xuất đưa ra để tham khảo cho biết thôi,chứ em thì vẫn tin vào thông số của người sử dụng hơn :) mà nói tóm lại là vơt nào cũng có cái hay riêng của nó, tùy vào người cầm nó là ai thôi, người hợp thì bảo hay người không hợp thì bảo chán :)) ngoài ra còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố như dán mặt gì, dán keo gì bla bla... nói tóm lại mục đích em cmt là up giúp bác thớt cho hàng nhanh bay :))

joinmrthinh

Thượng Sỹ
Thèm quá ................................. Tầm 2m6 chắc cũng cố múc về thử!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Up..................................... giúp bác!

hungtv2002

Đại Tá
Thèm quá ................................. Tầm 2m6 chắc cũng cố múc về thử!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Up..................................... giúp bác!
Thực ra nó chỉ tầm đó thui bác vì khi đã pị póc tem thì lỗ tầm 500k là chuyện thường nhưng vì cây này đang hot nên nó fải đc 2m8 trở lên....e cũng đang chơi cây này mua lại của 1 bác giá 2m5

Kimi_MBA

Binh Nhất
sorry closed topic vì hàng đã bay.

Hi All,
Chieu thu 6 (ngay 20/9) minh lay Zhang Jike ALC can FL (Duy Hung) cam ve choi thu 15' thay khong du trinh nen cat luon, moi nguyen dai nguyen kien (yen tam).
Ban nao dang muon nang doi kiem em do thi gap minh nhe. lay 3200k gio bot 200k.
Yen tam khong chup hinh vi con nguyen dai nguyen kien. Bao hanh mien kiem tra. hif.
Ngay nghi gap tai Hadong nhe (ngay thuong ngoai gio hanh chinh nhe).
Minh khong hay vao dien dan vi khong phai dan chuyen nghiep. Trinh coi nhung ham the thao...
LH: 0996164226
Minh 36 tuoi cho tien xung ho

Bình luận từ Facebook