Hot girl Phương Thảo luyện tập bóng bàn - CLB Đại học Ngoại ngữ

Vẫn thích 15k cho ngày hơn - nhưng HN chẳng có clb bb nào giá đó cả - ngoại trừ mấy clb phường xã có 1~2 bàn cho các cụ cao tuổi đánh:p
CLB mình có thẻ 10 buổi, giá 150k, đi buổi nào gạch buổi đó. Còn có thẻ 30 buổi, giá 400k, cũng đi buổi nào gạch buổi đó. Vậy cũng rẻ chứ bạn?

Mặc dù đang mùa đông nhưng CLB khá ấm áp khi có Hot gơn đến chơi

Bác này cũng chịu khó chém nhỉ. E vừa ở Hà Nội về. Đúng là rét thật. Khi đi có mang theo vợt nhưng k mang giày, có nghĩ đến việc giao lưu với bác vài sét nhưng k tranh thủ được. ĐT của E thuộc loại cùi bắp, k thể vào diễn đàn nên cũng k biết liên lạc với bác thế nào nữa. Bác vui lòng cho E xin số, tiện liên lạc. Ra thủ đô, k rành đường sá, dịch vụ, E lấn quấn như gà mắc tóc. Mất thời gian nhiều quá.
Thế mà bạn ko qua CLB chơi một hôm

caykhewinter

Thượng Tá
Thế mà bạn ko qua CLB chơi một hôm
Cũng cập rập, chưa tranh thủ được bác à. Lần vừa rồi lại k mang giày. Đi chân nhện trong CLB hiện đại ở thủ đô, E dễ thành tâm điểm chú ý ngay. Hot girl của bác lần nào chơi bóng bàn cũng son phấn thế nhỉ. Son cũng tạm được. Phấn chắc có lẽ để ngăn mồ hôi. Mà ngăn mãi thì lại k bền. 9X, nữ, 1,71m đúng là cao, bề ngoài cũng có thể tạo dáng cho CLB được.

Cũng cập rập, chưa tranh thủ được bác à. Lần vừa rồi lại k mang giày. Đi chân nhện trong CLB hiện đại ở thủ đô, E dễ thành tâm điểm chú ý ngay. Hot girl của bác lần nào chơi bóng bàn cũng son phấn thế nhỉ. Son cũng tạm được. Phấn chắc có lẽ để ngăn mồ hôi. Mà ngăn mãi thì lại k bền. 9X, nữ, 1,71m đúng là cao, bề ngoài cũng có thể tạo dáng cho CLB được.
Công nhận em ấy cao thật, mấy hôm đến chơi làm các anh cứ ngẩn ngơ mãi

Bình luận từ Facebook