HOT - ĐẤU GIÁ MỘT EM ZIPPO ĐẸP CUỐI TUẦN

Red Arc

Đại Tá
Anh phạm luật ko quote nhé :D
Em vẫn thấy cái luật "xyz.K" ko ổn, nó chỉ đúng cho 3 chữ số. Nếu giá sử xyz=2450 thì nhét 1 chữ số còn lại đi đâu cho hợp lệ ạ? :D
Còn lâu, em đặt giá 2450k mà, có đúng dạng xyz.K, có giá trị xyz=2450 còn gì, em sai luật chỗ nào nào =)))))))))))))))))))))
Cái này xử sao đây bà con ơi, chú @archer nói là giả sử thôi, hehehe, hai cái này gom lại thì nghe cũng có phần hợp lý, nhưng có thuyết phục được mọi người không? hihi. kể ra cũng là một ý hay!

o3ma

Đại Tá

Cái này xử sao đây bà con ơi, chú @archer nói là giả sử thôi, hehehe, hai cái này gom lại thì nghe cũng có phần hợp lý, nhưng có thuyết phục được mọi người không? hihi. kể ra cũng là một ý hay!
Tôi hiện đang ở trên thành dưới, tạm lấy vị trí thứ 2. Không kiện. Đợi sau 10h30 chủ thớt công bố rồi tính tiếp

Red Arc

Đại Tá
Tôi hiện đang ở trên thành dưới, tạm lấy vị trí thứ 2. Không kiện. Đợi sau 10h30 chủ thớt công bố rồi tính tiếp
Còn lâu, em đặt giá 2450k mà, có đúng dạng xyz.K, có giá trị xyz=2450 còn gì, em sai luật chỗ nào nào =)))))))))))))))))))))

@archer đang tạm dẫn đầu với giá: xyz.k và xyz=2450

Red Arc

Đại Tá
Bác này chốt 2500k hay 1890k thế, Ảo ảnh kiếm ạ? :D
Xin copy lại nội dung này chút để an hem tien5 theo dõi
4. 22h30' tối nay sẽ chốt lại giá cao nhất lần cuối (có sự đồng tình của các người tham gia)
5. Từ 22h30' trở đi vẫn cho ngụy trang nhưng giá đấu không được sử dụng màu chữ trùng với phông nền là màu trắng.
6. Trong 5 phút cuối cùng (từ 23h40'-23h45') Bước giá sẽ là từ 20k-100k

Các bạn tham gia nếu đồng tình xin thể hiện bằng 1 like cho comment này của R.A ;):rolleyes:

Red Arc

Đại Tá
Mất điện cả ngày, bây giờ mới vào được d Đ, ai ngờ đã lên đến 2500.k rồi, ghê thật
Bác này chốt 2500k hay 1890k thế, Ảo ảnh kiếm ạ? :D
Công bố cái gì vậy em #2510.k Like Reply
22h30'
@Daoky09 dẫn đầu với 2500.k, sau 5 phút nếu anh em không khiếu nại thì giá này hợp lệ

bác @meoluoitmb đấu giá 2510.k cao hơn 10k -> vi phạm vì bước giá là từ 20k-50k, hé hé

Bình luận từ Facebook