Họp mặt ae Bóng bàn Thạch Thất

Drhongson

Đại Tá
Buổi họp mặt đầu năm đã thành công tốt đẹp, CLB Bóng Bàn Thạch Thất đã có nhà riêng tại nhà thi đấu, tinh thần ae rất quyết tâm và đầy nhiệt huyết chắc chắn Bóng bàn Thạch Thất sẽ có những bước tiến mới. Xin trân trọng cảm ơn tất cả mọi người! BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

Anh em Thạch Thất cố gắng luyện tập nhé, khi nào cảm thấy cứng cáp hú lên một tiếng đội GPMB sẽ lên kiểm tra trình độ ngay.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Những ai lớ ngớ chém trong topic này e sẽ thịt hết kô phân biệt A hay B,gà hay vịt gì hết kaka. Phong trào bóng bàn Thạch Thất vốn đã thừa đam mê và chất lượng nay chỉ cần đc thúc đẩy và nuôi dưỡng thì sẽ là 1 trong nhữnh trọng điểm đc quan tâm của bóng bàn phong trào đấy.
@Trâu:Định trốn đến bao giờ thế a??? Thèm thịt trâu nấu quá rồi hahaha

Hehe. Giang đừng có manh động kẻo nguy hiểm đến tính mạng nhé =))

chung_vienthong

Trung Sỹ
Anh em Thạch Thất cố gắng luyện tập nhé, khi nào cảm thấy cứng cáp hú lên một tiếng đội GPMB sẽ lên kiểm tra trình độ ngay.

Đội GPMB hôm đó mới làm việc tại 1 điểm nóng Hữu Bằng thội ạ. Tại nhà thi đấu vẫn còn nhiều thành phần cứng đầu lắm. Rất mong được đón tiếp đội GPMB tại Thạch Thất một ngày gần nhất.thèm Biathèm Biathèm Biathèm BiaBiaBiaBia

mask2009

Thiếu Uý
Đội GPMB hôm đó mới làm việc tại 1 điểm nóng Hữu Bằng thội ạ. Tại nhà thi đấu vẫn còn nhiều thành phần cứng đầu lắm. Rất mong được đón tiếp đội GPMB tại Thạch Thất một ngày gần nhất.thèm Biathèm Biathèm Biathèm BiaBiaBiaBia
Anh Chung hôm đến Hà Trì 1 vội vã về thế, e còn chưa kịp chào tạm biệt bác, mong gặp lại bác ngày gần nhất ạ.

chung_vienthong

Trung Sỹ
Anh Chung hôm đến Hà Trì 1 vội vã về thế, e còn chưa kịp chào tạm biệt bác, mong gặp lại bác ngày gần nhất ạ.

Anh có việc cần phải về, xin cảm ơn Linh và toàn bộ ae Hà Trì 1. Hẹn gặp Linh và ae Hà Trì 1 một ngày không xa.

chung_vienthong

Trung Sỹ

Đến sớm và khởi động

Last edited:

chung_vienthong

Trung Sỹ
Kết quả một số trận đấu:

Chung + Nam - Hảo Long: 2-3
An + Hảo - Long + Trường:
Cường + Nguyên - Triển + Giang:
Đồng + Nguyên:
Hảo + Nam: 3-2.
Hảo + Long: 3-2
Giang + Nguyên:
Giang + Triển:

Một số trận anh ko cập nhật được Giang bổ xung nhé!
@ An: Còn ảnh trong máy ảnh của An post lenhwes.

Last edited:

Trau_CoDoc

Trung Uý
Nhất định rùi. Trâu sẽ về HB trong t.g sớm nhất có thể. Dạo này bận quá. Onl cũng ít t.g nữa. Hi[/QUOTE
Nghe giang hồ đồn đại Trâu dạo này hay lắm không phải Trau_Cô Độc nữa mà là Trâu Độc Cô cầu bại. he he.

^^! Cũng tàm tạm thôi a ạ. MÀ sao giải gì kia mà e ko thấy ghi có bóng bàn mà lại xếp toàn bàn bóng vậy anh? Hi

khong_le_huy_cn

Trung Uý
dạo này clb mới hơn và chuyên nghiệp hơn nhiều rội ạ! chúc clb ngày càng phát triển!
ps:a.trường và long làm đội tham gia giải 9x open đi! giải vừa miếng đó! đc cơ trên chấp bóng tham gia cho vui đi ! ah cho e xin cái số đt a trường và long nhé! e mất số! có gì sms cho e 0989624267!

Kết quả một số trận đấu:

Chung + Nam - Hảo Long: 2-3
An + Hảo - Long + Trường: 3-2
Cường + Nguyên - Triển + Giang: 3-2
Đồng + Nguyên: Trận này e cũng không nhớ vì đang xem trận hay sao ý
Hảo + Nam: 3-2.
Hảo + Long: 3-2
Giang + Nguyên: 3-2
Giang + Triển: 0-3

Một số trận anh ko cập nhật được Giang bổ xung nhé!
@ An: Còn ảnh trong máy ảnh của An post lenhwes.
Thầy An up nốt ảnh lên đi nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

chung_vienthong

Trung Sỹ
Chiều nay ae bóng bàn Thạch Thất đã có buổi họp mặt giao lưu đầy ý nghĩa, nó đánh dấu một bước ngoặt mới cho ae yêu thích môn bóng bàn tại Thạch thất. Tinh thần ae thật tuyệt vời, hy vọng ae luôn giữ được "lửa" trong tình yêu bóng bàn của mình.

chung_vienthong

Trung Sỹ
Một vài hình ảnh thi đấu:

A Triển chiêu nghe tin cấp báo vội về lôi ngay Trường Văn ra tạt phải, tạt trái nhưng một ngày ko may a đã ra đi 3;1

Bình luận từ Facebook