hom qua tran thach dau thuy ngua hoang dap cau va tam que vo va doan da hoan thanh

Dng6688

Thượng Sỹ
Sau khi nhờ cậu em dịch lại mới thấy và cảm nhận được hết cái hay của bài viết , thật xúc tích, cô đọng và giàu tính nhân văn.:eek:;)

Chắc Dịch thế này:
thuý ngựa hoang đập cầu thằng doãn quê vợ 2 cỏ xẹc 5 thừa 2 xẹc dậu , thừa tám . ;)
bác nào dịch hay hơn thì viết đi.

huydas

Đại Tá
Chắc Dịch thế này:
thuý ngựa hoang đập cầu thằng doãn quê vợ 2 cỏ xẹc 5 thừa 2 xẹc dậu , thừa tám . ;)

Cả bài viết của chủ topic và của bác e đều k hiểu gì cả?
Thôi....tốt nhất là e nhờ bác mèo có nội công thâm hậu dịch xem tình hình thế nào..hi

thuy ngua hoang dap cau thang doan que vo 2 co xec 5 thua 2 xec dau , thua tam .
tạm dịch ra tiếng việt
Thuỳ Ngựa + Hoàng đạp Cẩu , thằng Đoàn què vồ hai Cô , xẹc ngủ , nhị xẹc đau ! Thua tạm
dich theo tiếng dân tộc Chứt
Thuỳ Ngựa và Hoàng đạp Chó , thằng Đoàn què vồ hai Cô để hiếp , hai cô đau , xin chịu

pham van thuy

Binh Nhì
thuy ngua hoang

Chắc Dịch thế này:

hehe qua hay .....bai phuc bai phuc !! that ko giong ai, dung ai giong nguoi nay. vay xin thong bao toan the a e bong ban dien dan bac ninh hom nay ko co gi de thong bao .... thong bao het

pham van thuy

Binh Nhì
May mà bạn viết ngắn , nếu viết dài thêm tý nữa sẽ có người đọc xong đau lung tung mà chết và không buột miệng chủi thề mới là lạ

ui' rui ui' hom no. co' thang xem danh' nhau ma chi? dung xem ben ngoai thui day trac la cung sui' bay? vao them bi. thang thua dam cho chet noi' ca? mat
.............. so lam

pham van thuy

Binh Nhì
Sau khi nhờ cậu em dịch lại mới thấy và cảm nhận được hết cái hay của bài viết , thật xúc tích, cô đọng và giàu tính nhân văn.:eek:;)

dung rui day' ban. la nguoi qua? co con mat tinh doi' that chi? co ban da hieu duoc bai van cua toi .... toi xin tran thanh cam on thanks ban.........vay toi xin moi ban mot trau' cafe buoi sang' vao sang chu? nhat. ngay 25-5-2019 !!!!! vao hoi 4h 190' tuc 7h tai dia diem quan cafe vi nguyen gia thieu' bac ninh - thanh pho bac ninh mien bac viet nam chau a' .................... okie ban nhe'

pham van thuy

Binh Nhì
thuy ngua hoang

dung rui day' ban. la nguoi qua? co con mat tinh doi' that chi? co ban da hieu duoc bai van cua toi .... toi xin tran thanh cam on thanks ban.........vay toi xin moi ban mot trau' cafe buoi sang' vao sang chu? nhat. ngay 25-5-2019 !!!!! vao hoi 4h 190' tuc 7h tai dia diem quan cafe vi nguyen gia thieu' bac ninh - thanh pho bac ninh mien bac viet nam chau a' .................... okie ban nhe'

ui' rui ui' hom no. co' thang xem danh' nhau ma chi? dung xem ben ngoai thui day trac la cung sui' bay? vao them bi. thang thua dam cho chet noi' ca? mat
.............. so lam
Mới chỉ có mấy ngày mà trình của bạn tiến bộ nhanh thật , đánh bb có tiến bộ nhanh như thế này không ? Cố gắng phát huy nha

pham van thuy

Binh Nhì
thuy ngua hoang

Mới chỉ có mấy ngày mà trình của bạn tiến bộ nhanh thật , đánh bb có tiến bộ nhanh như thế này không ? Cố gắng phát huy nha

ui dui ui ....he..he...qua khen qua khen ...duoc giao tiep voi ban lan dau tien lam toi that mo mang tam mat...trinh do vi tinh van the thoi...phai nho con gai viet hô đay ..con trinh đô bong ban thi gap cai biet ngay...hoi that nhe / ban co hay dung dau gio va bong bang y te khong....,

ping80

Trung Uý
hè này thật là oi bức, hôm nào về Bắc Ninh em muốn gặp lại á quân giải hội chùa Đáp Cầu sau đó có bia. Bia Anh Thủy xăm trổ thấy thế nào ? :)

ui dui ui ....he..he...qua khen qua khen ...duoc giao tiep voi ban lan dau tien lam toi that mo mang tam mat...trinh do vi tinh van the thoi...phai nho con gai viet hô đay ..con trinh đô bong ban thi gap cai biet ngay...hoi that nhe / ban co hay dung dau gio va bong bang y te khong....,
Thanks bạn đã quan tâm , hai thứ bạn nói tôi luôn thủ sẵn trong người nhưng không phải cho tôi mà cho mấy người có sẵn tính nóng lạnh trong người , bạn đọc phần chữ ký của tôi thì bạn biết về tôi
Không phải tôi tâng bốc bạn đâu nha . Bài viết này so với mấy bài trước chuẩn hơn nhiều , bạn đừng khiêm tối rồi lại nói nhờ vợ viết nha . Chúc bạn vui vẻ chuẩn bị $ nhiều để mấy ngày nghỉ lễ sắp tới ... ( ị ) cho thoải mái

meoluoitmb

Đại Tá
tạm dịch ra tiếng việt
Thuỳ Ngựa + Hoàng đạp Cẩu , thằng Đoàn què vồ hai Cô , xẹc ngủ , nhị xẹc đau ! Thua tạm
dich theo tiếng dân tộc Chứt
Thuỳ Ngựa và Hoàng đạp Chó , thằng Đoàn què vồ hai Cô để hiếp , hai cô đau , xin chịu

----
Dịch tương đối sát nghĩa....................................

Bình luận từ Facebook