Hôm nay có gì Mới ???

Drhongson

Đại Tá
TIN VUI từ xới HOA LƯ - SÀI GÒN

Anh Mai Văn Minh , chủ xị mới của xới HOA LƯ vừa báo TIN RẤT VUI , đó là
nhân dịp câu lạc bộ HOA LƯ vừa trang trí sửa chữa xong , sơn mới toàn bộ , trang bị máy lạnh ...
nên sẽ MỞ CỬA PHỤC VỤ MIỄN PHÍ TRONG 2 NGÀY THỨ BA và THỨ TƯ ( 20, 21 /8 /2013) .
Vậy xin thông báo để anh em yêu thích bóng bàn đến tham quan , giao lưu , dợt banh thoải mái .

-Anh Minh cũng cho biết 18 bàn DHS đúng chuẩn thi đấu quốc tế cũng đang trên đường
cập bến Sài gòn .

Thật là TIN QUÁ VUI , vậy ngày mai và ngày mốt mình cùng đến HOA LƯ chung vui với Anh MAI VĂN MINH nhé bà con .

ruoubakich

Trung Tá
Nghe nói đến bác Rượu Ba Kích - có lần trào phúng thơ với thuhanoi = nếu trời không mưa cố gắng tới cổ động anh em. Đã lâu không được 0ff
Mình viết thơ cho vui , thường là sau BB , Bia . Từ khi biết chị là nhà thơ , thật ngại quá , mong chị thông cảm . D Đ mà có các chị thật là may mắn . Vừa qua nhận được quà Dr Sơn gửi thật là may mắn . Cảm ơn chị nhiều với những bài thơ hay .

Drhongson

Đại Tá
Mình viết thơ cho vui , thường là sau BB , Bia . Từ khi biết chị là nhà thơ , thật ngại quá , mong chị thông cảm . D Đ mà có các chị thật là may mắn . Vừa qua nhận được quà Dr Sơn gửi thật là may mắn . Cảm ơn chị nhiều với những bài thơ hay .

Bác Ruoubakich thiêng thế , em đang viết về xới HOA LƯ , nơi bác giao hữu với NGA GAI hôm nọ đấy .

ruoubakich

Trung Tá
Bác Ruoubakich thiêng thế , em đang viết về xới HOA LƯ , nơi bác giao hữu với NGA GAI hôm nọ đấy .

Chào bác Sơn . Hôm qua APT Lào Cai đổ bộ vào Hà Khẩu . Đang chiến đấu thì các chân dài gọi về dự tiệc . Bác Yên và Khôi lào Cai nhắc ngay đến bác . Thế mới biết org lan tỏa khắp mọi nơi . Cho gửi lời chào tới em Nga và chủ xới Hoa Lư nhé .

Drhongson

Đại Tá
OK , anh mà gặp mấy bác LÀO CAI là cả 1 Lò Gai luôn rồi , để có dịp cáp cho NGA GAI giao hữu với mấy chị nữ Lào Cai
mấy trận cho vui , Bác Lương nhỉ .

Duongapaco

Đại Tá
OK , anh mà gặp mấy bác LÀO CAI là cả 1 Lò Gai luôn rồi , để có dịp cáp cho NGA GAI giao hữu với mấy chị nữ Lào Cai
mấy trận cho vui , Bác Lương nhỉ .
Anh Sơn rủ chị Nga cùng ra bắc lên Lào Cai chơi đi, hội gai gặp nhau vui lắm đấy

Drhongson

Đại Tá
Nga gai vừa về quê Hà Nam giao lưu xôm lắm bác Yên ạ . Tiếc là time quá gấp nên chị ấy đã vào lại Sài gòn rồi .
Nhưng mà ngày tháng còn dài, chắc là có dịp hội ngộ thôi .

Last edited by a moderator:

Drhongson

Đại Tá
Sáng sớm nay mình mò tới khách sạn Alagon 289 Lý Tự Trọng kiếm Fabio Mantegazza ,
vừa gặp là thấy ngay 1 anh chàng rất dễ mến bảnh trai phong độ cao , rất thể thao chuyên nghiệp ,
Fabio nạp năng lượng buổi sáng rất kỹ để đủ sức chiến đấu , anh em ăn sáng xong là lên đường .

Anh Mai Văn Minh đã hẹn từ hôm qua , nên mình kéo Fabio qua HOA LƯ giao lưu với các bạn tuyển trẻ thành phố .
Fabio quá nhiệt tình luôn , giao đấu liên tục 5,6 trận liền với Hiếu , Nhân , Kiệt , Lương , Đức ... Anh có thể lực cực tốt , lối đánh hiệu quả cao , cú chặn đẩy chủ động rất đều 2 bên , giao bóng BH khó chịu , cú bạt khó đỡ . Đặc biệt là tính chuyên nghiệp rất cao , ai giao bóng ko đúng luật là anh đề nghị giao lại quả ấy ngay .

Lâu lâu mới có 1 cánh chim lạ mang phong cách châu Âu đầy khác lạ đến Sài gòn , anh em nào hoặc câu lạc bộ nào
muốn giao lưu với Fabio thì xin mời đến phòng 315 khách sạn Alagon 289 Lý Tự Trọng Quận 1 . tel 0838282888 nhé .

@Hôm nay vào HOA LƯ thấy sơn sửa mới tinh tươm , 2 dàn máy lạnh khổng lồ tỏa hơi mát dịu , khách đến chia vui rất đông ,
Các em đội tuyển vẫn tích cực tập đều , các thầy Thuận Lác , Nghĩa Bụm ... vẫn đang miệt mài truyền tuyệt nghệ ... THẬT VUI .
(Cám ơn bạn Hạnh pingpong Hà nội và anh Út NTBB đã nhiệt tình chuyển thông tin về Fabio du ngoạn Sài thành ) .

NTBB

Super Moderators
Sáng sớm nay mình mò tới khách sạn Alagon 289 Lý Tự Trọng kiếm Fabio Mantegazza ,
vừa gặp là thấy ngay 1 anh chàng rất dễ mến bảnh trai phong độ cao , rất thể thao chuyên nghiệp ,
Fabio nạp năng lượng buổi sáng rất kỹ để đủ sức chiến đấu , anh em ăn sáng xong là lên đường .

Anh Mai Văn Minh đã hẹn từ hôm qua , nên mình kéo Fabio qua HOA LƯ giao lưu với các bạn tuyển trẻ thành phố .
Fabio quá nhiệt tình luôn , giao đấu liên tục 5,6 trận liền với Hiếu , Nhân , Kiệt , Lương , Đức ... Anh có thể lực cực tốt , lối đánh hiệu quả cao , cú chặn đẩy chủ động rất đều 2 bên , giao bóng BH khó chịu , cú bạt khó đỡ . Đặc biệt là tính chuyên nghiệp rất cao , ai giao bóng ko đúng luật là anh đề nghị giao lại quả ấy ngay .

Lâu lâu mới có 1 cánh chim lạ mang phong cách châu Âu đầy khác lạ đến Sài gòn , anh em nào hoặc câu lạc bộ nào
muốn giao lưu với Fabio thì xin mời đến phòng 315 khách sạn Alagon 289 Lý Tự Trọng Quận 1 . tel 0838282888 nhé .

@Hôm nay vào HOA LƯ thấy sơn sửa mới tinh tươm , 2 dàn máy lạnh khổng lồ tỏa hơi mát dịu , khách đến chia vui rất đông ,
Các em đội tuyển vẫn tích cực tập đều , các thầy Thuận Lác , Nghĩa Bụm ... vẫn đang miệt mài truyền tuyệt nghệ ... THẬT VUI .
(Cám ơn bạn Hạnh pingpong Hà nội và anh Út NTBB đã nhiệt tình chuyển thông tin về Fabio du ngoạn Sài thành ) .

Rất cảm ơn Dr Sơn đã nhiệt tình giúp đỡ để Fabio Mantegazza có dịp chơi bóng ở TPHCM !

Drhongson

Đại Tá
Tối nay đang lai rai cùng các bạn hội STIGA TÀI SPORT thì bạn FABIO MANTEGAZZA
gởi lời cám ơn tới Bác Mai Văn Minh chủ xới HOA LƯ và các anh em đã nhiệt tình giao hữu .
FABIO hết lời khen club rộng đẹp , chủ nhân mến khách .

Rất cám ơn tất cả mọi người đã làm ấm lòng bạn bè phương xa mỗi lần ghé thăm SÀI GÒN VIỆT NAM .

NTBB

Super Moderators
Chiều tối hôm qua, mình và mấy người bạn ghé CLB Hoa Lưu. Phải công nhận bác Minh đầu tư chỉnh trang lại CLB ngon quá. Tuy chưa thật hoàn chỉnh 100%, nhưng những khu vực đã xong thì rất OK: rộng rãi, ánh sáng tốt, bàn tốt (toàn Butterfly), máy lạnh mát rượi. Do quá đông người đến chơi, nên mình và các bạn đi cùng phải giúp bác Minh kê thêm mấy bàn để chơi.

Mình còn được xem các bé năng khiếu thành phố tập luyện, các Thầy dạy (có cả Hồ Ngọc Thuận), và còn được giao lưu với vợ chồng cô Sương là phụ huynh của bé Xuân Mai vô địch lứa tuổi nhi đồng Giải Năng khiếu Q. Tân Bình mở rộng vừa qua.

Chắc chắn những ngày tới, bác Minh và các cộng sự sẽ phải vất vả để "vận hành" CLB - vì với vị trí rất thuận tiện (trung tâm TP), cơ sở hạ tầng ngon thì sẽ rất đông "khách hàng" tới sinh hoạt tại đây.
Chúc CLB ngày càng phát triển!

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Sáng nay anh Tài Sport phone tí nữa đi uống cafe , nghe nói có Minh Thơ , Tuấn Hồ , Hải Vi ...
Nghe bảo có chuyện bóng bàn gì vui lắm cần mình chứng kiến , hồi hộp quá đi , hihi .

Thôi thì để mình đến đó coi sao , nếu có gì vui sẽ về chia sẻ cùng anh em mình mình sau nhé .

Drhongson

Đại Tá
Nguoi Nhật luôn nghiêm tuc chỉn chu , kể cả trong tập dợt cũng có bảo vệ , mời nước tất cả khán giả hâm mộ , thầy nghiêm túc , trò ngoan ngoãn .
Nghe ông Trần Cảnh Đến kể lại , khi Ichiro Ogimura đến xem các giải đấu , ông ngồi tít trên góc khán đài , nhưng các tuyển thủ Nhật bản trước và sau trận đấu đều kính cẩn khoanh tay cúi đầu hướng lên chào ông .Gần đây mình thấy các lứa tuyển SÀI GÒN cũng rất lễ phép , kính cẩn với HLV , lễ phép với khán giả ...rất đáng khen.

Drhongson

Đại Tá
Cứ sắp đến 1 giải nào đó là mình lại xôn xao mất ngủ .
Sáng nay anh em mình đến sân Phan Đình Phùng xem giải CÂY VỢT VÀNG nhé .

Đặc biệt nghe nói trước khi thi đấu , hãng Triunps sẽ góp vui 1 màn trình diễn đồ lót cao cấp với chất liệu
trong suốt , với các màn so đọ giữa Ngọc Trính , Thúy Top , với Bà Tưng xem ai đẹp hơn trắng tròn hơn bự hơn thông minh hơn ... tranh cup VămpiLô . RẤT HẤP DẪN đây ,cánh báo chí , truyền hình , nhiếp ảnh , các nhà đạo đức , các nhà nghệ thuật ,
các nhà chức trách ... sẽ kéo đến đông nghẹt đây . Tí nữa mình phải đi thật sớm may ra kiếm đuoc chỗ ngồi tốt .

MaiXuanViet

Moderator
Cứ sắp đến 1 giải nào đó là mình lại xôn xao mất ngủ .
Sáng nay anh em mình đến sân Phan Đình Phùng xem giải CÂY VỢT VÀNG nhé .

Đặc biệt nghe nói trước khi thi đấu , hãng Triunps sẽ góp vui 1 màn trình diễn đồ lót cao cấp với chất liệu
trong suốt , với các màn so đọ giữa Ngọc Trính , Thúy Top , với Bà Tưng xem ai đẹp hơn trắng tròn hơn bự hơn thông minh hơn ... tranh cup VămpiLô . RẤT HẤP DẪN đây ,cánh báo chí , truyền hình , nhiếp ảnh , các nhà đạo đức , các nhà nghệ thuật ,
các nhà chức trách ... sẽ kéo đến đông nghẹt đây . Tí nữa mình phải đi thật sớm may ra kiếm đuoc chỗ ngồi tốt .

Tròn và bự thì bụng chú Sơn là nhất rồi, chấp cả 3 em kia cộng lại luôn.hihi :zingme45:

Drhongson

Đại Tá
Gần PĐP có quán cafe nào ngon không anh Sơn ơi!!!?? Hi

Có mấy quán Gió BẮC , Đại dương , Window ... quanh Hồ con rùa đó Nghĩa ơi .
Đặc biệt ngay cổng Pasteur có quán bánh mỳ chả bò Đà nẵng rất ngon nữa nhé .

À , màn trình diễn thời trang chỉ có vào các buổi tối thôi nhé bà con .

Bình luận từ Facebook