Hôm nay có gì Mới ???

ruoubakich

Trung Tá

saigonfc.vn

Đại Uý

Người ngồi gần Bác Lương là Bình(kiện tướng) - nghe nói trước đây chi thua mỗi Vũ Mạnh Cường. Lối đánh của Bình rất đơn giản - thủ rất đều, thời điểm đó chỉ mỗi Vũ mạnh Cường giật mới thủng!. Giờ thì chú Em này bỏ bóng đá bia rồi !!!

Sobat

Trung Uý
Chú Lương đã vào TP HCM rồi cơ à???? khiếp có em út đẹp thế kia thảo nào bác bay nhanh thế , he he he,,,nhất bác

Anh chưa kịp giơ tay phát biểu chú đã tranh mất rồi, kiểu này chú lương còn lâu mới ra được Quảng Ninh..

Drhongson

Đại Tá
Chiều nay Bác Rượu Ba Kích đuoc bữa chiến 6,7 trận mỏi tay luôn .
3h chiều anh em có mặt , chiến 4,5 trận với Lộc ngân hàng , Chí , Dũng , Hưng , Chumap ...
1 lúc sau Hiến quận 7 , Hoài Anh Michip , Nam hòa thượng , Hàng Đức Lương , Thanh Bình định , Thầy Chiến bk, Bảo Tú , Ngọc Anh ...
ùn ùn kéo đến , Hoàng tàu cũng xách vợt vào giao đấu ... tất cả đến mệt nhoài mà vui vì bạn cũ bạn mới
cùng chung niềm đam mê .

Last edited by a moderator:

thangRau

Đại Uý
Bác ruoubakich thì vào SG, bác Cuồng Ku thì ra Vinh giao lưu với chị Xuanthuybb .... các bác đi thế thì bọn thanh niên trẻ thua hết thanh niên già thôi, hehehe

ruoubakich

Trung Tá
Chu Luong hom nao len Van Thanh choi chu nhe.

Chưa giao lưu với cháu trận nào , chiều nay cháu sắp xếp thời gian đến HHT , chú chưa đến lần nào nên muốn ghé thăm ( bữa trước cháu ra Hạ Long thì chú vào đây ) . nhớ đi phôn cho chú nhé .

ruoubakich

Trung Tá
Bác ruoubakich thì vào SG, bác Cuồng Ku thì ra Vinh giao lưu với chị Xuanthuybb .... các bác đi thế thì bọn thanh niên trẻ thua hết thanh niên già thôi, hehehe
Chào chú ! Chú về QN đang định gặp ở Mai Võ thì anh lại phải vào SG , hơi buồn . Hôm chủ nhật ở Q7 Đức Fanbo xếp cho mình wanh toàn với các cao thủ , hôm qua cùng bác DrSon lên Đầu Máy cũng mệt te tua nhưng thạt vui . Chiều nay đến HHT.

Drhongson

Đại Tá
Bác Lương phone hẹn hò trước với Tiến lực sĩ chủ xới Hoàng Hoa Thám 01229 61 62 68 để hắn kịp chuẩn bị lực lượng tiếp chiêu bác nhé .

Drhongson

Đại Tá
Chiều nay Bác Ruou Ba Kích thỏa mãn với các trận giao hữu cùng Sơn cận , Bình Ni , Trung gầy , Tiến lực sỹ ...
Hầu như ai cũng muốn vào thử món sò gai Quảng Ninh xem nó độc cỡ nào .

Drhongson

Đại Tá
7h tối nay tại Hoàng Hoa Thám có trận đại chiến Tuấn Gỗ _ Thông Gai ,
hứa hẹn nhiều chiêu độc của 2 tay quái thủ giang hồ , anh em tới xem cổ vũ nhé .

@ Đặc biệt , tối nay còn có bác Rượu Ba Kích là 1 tay gai cộm cán khét tiếng vùng Hạ Long danh thắng
cũng tới dự , bà con nào hiếu kỳ thì xách kiếm tới chiến luôn nhe .

Bình luận từ Facebook