Hội Viscaria

dammebongban

Trung Uý
e đánh cùng cặp mút mà,e thấy vis trung lực hơn tí thật.phải e dùng dig80 trái razka7.chắc cảm nhận chủ quan của riêng e thế.ko biết các bác sao.
Thế là Vis trung chỉ hơn tí lực thôi.
Thế mà mình hỏi mấy shop tung hô Vis trung ác quá ( giá tiền cao hơn vis japan gần 1 củ)
Tks b.

lemau1988

Thượng Sỹ

Qlv

Thượng Sỹ
Vis china và sp lin đẹp hạt dẻ cho các bác đôie gió ạ

malongfanboi

Trung Sỹ
Tình hình là em đang chơi inner alc muốn đổi gió qua outer, phân vân fzd alc với vis. Em thì thích màu cán vis hơn mà sợ chơi được ít lâu màu trắng thành màu giẻ lau thì hơi tiếc. Bác nào có phương pháp giữ màu cán mà cầm không trơn chỉ em với:)

Changanuong

Thượng Sỹ
Tình hình là em đang chơi inner alc muốn đổi gió qua outer, phân vân fzd alc với vis. Em thì thích màu cán vis hơn mà sợ chơi được ít lâu màu trắng thành màu giẻ lau thì hơi tiếc. Bác nào có phương pháp giữ màu cán mà cầm không trơn chỉ em với:)
Thấy cdm đồn bác Lê Huy vào keo rất mỏng, đẹp, vào như ko vào, thì t nghĩ chắc n cũng đỡ trơn hơn mà vẫn giữ đc độ đẹp

IFUD

Trung Uý
Mình không sơn phủ gì cả, chỉ dùng khăn ướt loại cho trẻ em lau rồi hong khô thôi

Bình luận từ Facebook