Hội Viscaria

boy-japan

Trung Sỹ
95g bác ôi, có cốt 90g mà trông thớ gỗ mình ko ưng lắm
95g thì nặng lắm, khác thớ gỗ nhưng nhẹ Bác vẩn chơi đc, nhưng nặng quá thì k linh hoạt, nếu lớn tuổi còn bị chấn thương, bác thử ten05 nhẹ hơn tý mà dể đánh hợp với sp vis, tuy cùng 1 loại mút nhưng có miếng nặng nhẹ khi chưa cắt có thể chênh nhau 1-3g đấy.

goker

Trung Sỹ
cắt mút sát lên phần logo sẽ nhẹ hơn đấy bác. em không chơi được cốt nhẹ vì em thích đôi công xa bàn, cốt nặng cho bóng bớt bồng bềnh hơn.
à mà em chơi Long 5 nhé bác, tổng cộng 203g :p
Dơ xa bàn thì lo gì bác, bọn em ôm bàn càng nhẹ càng tốt

Changanuong

Thượng Sỹ
cắt mút sát lên phần logo sẽ nhẹ hơn đấy bác. em không chơi được cốt nhẹ vì em thích đôi công xa bàn, cốt nặng cho bóng bớt bồng bềnh hơn.
Công nhận là lùi xa bàn đánh sướng hơn thật bác ạ, bóng lực hơn, đường bóng ổn định hơn

Pluripotenial

Đại Uý
Em cũng giống bác toàn chơi trung xa bàn. Cầm cốt nhẹ giật ko thể yên tâm đc

Changanuong

Thượng Sỹ
Gần đây thuần được quả sp vis 200g, đánh phê thật các bác ạ, chắc là t tìm được chân ái của đời mình rồi, FH-dig 09c, bh- hammond Z2, flick trái, đấm trái đúng phê. Đối giật xa bàn rất ổn áp, cảm giác ổn định, lực hơn Vis thường hẳn luôn

thanhibt

Thượng Sỹ
Gần đây thuần được quả sp vis 200g, đánh phê thật các bác ạ, chắc là t tìm được chân ái của đời mình rồi, FH-dig 09c, bh- hammond Z2, flick trái, đấm trái đúng phê. Đối giật xa bàn rất ổn áp, cảm giác ổn định, lực hơn Vis thường hẳn luôn
Ui, mình chơi cốt trên 190 là bị đau cổ tay khi đánh trái rồi, khả năng mình hay dùng cổ tay quá. Với lại combo nặng thì thủ ko linh hoạt lắm. Bác gặp rơ công la liệt là sẽ thấy.

mcfly

Thượng Tá
bác cầm đại đao chém thì sát thương hơn dùng kiếm rồi, nhưng đánh nhanh thì kiếm lợi hại hơn nhé

lemau1988

Thượng Sỹ
trình e thấp chưa biết đối giật,nên e dùng combo vis trung với h3 39 thấy đánh ổn mà ko mất sức.hehe.trước cũng chơi cốt 93 gr mà nặng quá ko kham dc các bác.

Qlv

Thượng Sỹ
Em đau tay, share lại Vis china chuẩn cho bác nào đam mê ạ

tuannh2110

Binh Nhì
Em chào cả nha.

Em xin gia nhập hội ạ.
Cốt 88g, tổng 192g đã bao gồm viền + vào keo cán+mang cá. Rất vừa ý em.
Combo của các bác bao nhiêu gam vậy ạ.

Bình luận từ Facebook