Hội Viscaria

docmaorg

Đại Tá
EM NÓ ĐÃ VỀ VÀ NÕN NÀ NGOÀI SỨC TƯỞNG TƯỢNG.

MẶC QUẦN

docmaorg

Đại Tá
VIS hết thời rồi mày còn tích lắm thế, sợ không đủ đun bánh chưng tết à ? :p
Mà từ ngày thằng Malong nó vô đối bóng bàn thế giới gần như ko có sự cạnh tranh. Mất hứng thú để theo dõi. Khi có Zan hí với Malong ganh đua giải lớn mới có hứng thú và sự hồi hộp.
ML VÀO HẲN BÁN KẾT GIẢI NỮ THẢO NÀO ZJK NÓ PHÁT HIỆN RA NÊN NHƯỜNG OTV THẮNG

Last edited:

bkssdg

Trung Uý
Vui quá các bác ạ. Lần đầu tiên em ăn được ông anh cùng công ty, người mà trước đây muốn thắng em bao trái thì thắng.
Công nhận Vis đánh với H3 chuẩn như cậu với mợ. Đòn dày một chút bóng đi cực dị. Quả giật khó chặn, quả đỡ giao bóng thì xịt, hạn chế được những quả giật siêu nhanh của anh kia.
Em nhận thấy một điều là trước đây mình đánh hỏng nhiều và thiếu lực là do quá nóng vội và lực từ hông, eo quá ít. Từ giờ em sẽ tập thêm cơ bụng và cánh tay để cải thiện quả phải.
Quả trái thì vẫn chưa từ tin giật xa bàn.

ngochuongnt

Trung Uý
Vui quá các bác ạ. Lần đầu tiên em ăn được ông anh cùng công ty, người mà trước đây muốn thắng em bao trái thì thắng.
Công nhận Vis đánh với H3 chuẩn như cậu với mợ. Đòn dày một chút bóng đi cực dị. Quả giật khó chặn, quả đỡ giao bóng thì xịt, hạn chế được những quả giật siêu nhanh của anh kia.
Em nhận thấy một điều là trước đây mình đánh hỏng nhiều và thiếu lực là do quá nóng vội và lực từ hông, eo quá ít. Từ giờ em sẽ tập thêm cơ bụng và cánh tay để cải thiện quả phải.

Chúc mừng bác, chứng tỏ vũ khí cũng quan trọng phết nhỉ. Em mới tiếp xúc với vis được 3 buổi

lion

Đại Tá

Em thì không thể chơi nổi dù có sức, cảm thấy nó cứ thế lào đấy ợ.

Bình luận từ Facebook