Hội Viscaria

bachikho

Đại Tá
Các cây gỗ em đã chơi, chưa thấy thằng nào hơn được Proloom cả, nhưng Proloom nó nhanh quá, thành ra chưa chung kết được, mệt mỏi thiệt

Đã lặn lội mua BT 555 hàng Nittaku, nhưng em đấy chỉ có cái form tốt, chứ khá bì, cảm giác kém, linh hoạt nhưng kém cảm giác thì chơi nó không đạt được độ tinh bác ạ, em muốn đạt được độ tinh, rồi mới tính đến các thứ khác.

đéo thể hiểu nổi mày muốn j nữa luôn, đọc mà hại não quá :eek:

lamtq

Đại Tá
Cho em mượn con lày đến khi lào có tiền em trả VỢT được không ?
đc chứ e. lúc nào trả a cây như lày mà mới tinh là ok mà. đcm
a ơi, củ gì hả a :)) e đùa thôi. e biết thể loại này còn đắt hơn Sar đồng rất nhiều. đẹp quá đi mất
thì a cũng đàu ý mà. ảnh anh lấy trên mạng ý, có phải của a éo đâu

Khoi Nguyen

Binh Nhì
Chính em cũng đang đi tìm kiếm ạ.

Thực sự, thời chơi sợi, lang thang gần 20 cây vợt, mới tìm được VIS, và trở nên gắn bó với nó. Nhưng cũng chỉ vì hiểu, muốn lên thì phải xuống, nên đành rời xa.

giờ quay về cốt gỗ, chưa thấy cây nào ưng ý được như VIS, mà chậm như em muốn, nên vẫn còn lang thang lắm bác ạ.

Em giờ đang chơi tạm:
1. Stiga Allround Classic
2. Butterfly Xstar - em này mặt ngoài gỗ BASS, mềm tương đương Limba, mềm hơn tí ti thôi, nhưng cái cán hơi chán, dầy quá, làm thay đổi cán vợt trong tay khi chuyển đổi giữa BH và FH, mặt thì khá ưng rồi nhưng cái cán chưa ưng lắm

Các cây gỗ em đã chơi, chưa thấy thằng nào hơn được Proloom cả, nhưng Proloom nó nhanh quá, thành ra chưa chung kết được, mệt mỏi thiệt

Đã lặn lội mua BT 555 hàng Nittaku, nhưng em đấy chỉ có cái form tốt, chứ khá bì, cảm giác kém, linh hoạt nhưng kém cảm giác thì chơi nó không đạt được độ tinh bác ạ, em muốn đạt được độ tinh, rồi mới tính đến các thứ khác.

Bác Trạng Cá muốn tìm cây cảm giác như Vis chậm hơn, control cao có độ rung giống vợt gỗ, kích thước mặt vợt lớn, dễ tìm cây nặng tầm >90g thì tham khảo cây này nhé

Juics Stellan Bengtsson Alpha blade

Cùng độ dày như Vis, cấu trúc như Vis, kích thước mặt vợt lớn , liệt vào hàng All+, chất lượng tạm ổn.

Em lính mới không post link được, bác chịu khó tìm vậy.

chúc bác sớm tìm được bảo kiếm :):):);););)

Bình luận từ Facebook