Hội Viscaria

miziru

Thượng Tá
Cốt này FH H3-- BH T64, là 1 cốt vợt hay nhất trong tầm tiền cốt vợt dưới 1 triêu.
em ko hiểu ý bác lắm nhưng nếu có ai bán combo như vậy với tầm tiền dưới 1 triệu nhờ bác bảo em 1 câu, bao nhiêu em cũng nhập hết ạ. Em chờ đợi và tìm mỏi con mắt mà chưa thấy bác nào bán riêng cốt vis tầm 1tr3 để em thử nghiệm .

docmaorg

Đại Tá
em ko hiểu ý bác lắm nhưng nếu có ai bán combo như vậy với tầm tiền dưới 1 triệu nhờ bác bảo em 1 câu, bao nhiêu em cũng nhập hết ạ. Em chờ đợi và tìm mỏi con mắt mà chưa thấy bác nào bán riêng cốt vis tầm 1tr3 để em thử nghiệm .
Mình nói là cốt vợt. chứ cả mặt vợt thì ai cũng có thể nhẩm ra đc.

miziru

Thượng Tá
Mình nói là cốt vợt. chứ cả mặt vợt thì ai cũng có thể nhẩm ra đc.
Nhân tiện có bác nào bán Vis tầm 1tr3 không em muốn mua chơi thử nghiệm. Em cũng ko quá yêu cầu về hình thức, quan trọng là ko ảnh hưởng gì đến tính năng là được.

Bbtayninh

Thượng Tá
Nhân tiện có bác nào bán Vis tầm 1tr3 không em muốn mua chơi thử nghiệm. Em cũng ko quá yêu cầu về hình thức, quan trọng là ko ảnh hưởng gì đến tính năng là được.
Ca này hơi khó đây. Ae hội vis có ai giúp bác @miziru ko?để hội có thêm 1cao thủ nghiện vis. Hii

Bui Su

Thượng Tá
các bác cho e hỏi. tình hình là e có con vis và e dán 2 mặt ten 05 vs cả fastarc G1.e đánh cả 2 mặt đều có cảm giác khô.bóng k cắn vào vợt độ rung rất nhiều có phải là do 2 mặt đấy k hợp hay là trình e kém chưa điều khiển được hay là e mua phải cốt ... .hì e hi vọng k phải điều e đang nghĩ.hì

miziru

Thượng Tá
các bác cho e hỏi. tình hình là e có con vis và e dán 2 mặt ten 05 vs cả fastarc G1.e đánh cả 2 mặt đều có cảm giác khô.bóng k cắn vào vợt độ rung rất nhiều có phải là do 2 mặt đấy k hợp hay là trình e kém chưa điều khiển được hay là e mua phải cốt ... .hì e hi vọng k phải điều e đang nghĩ.hì
mặt Fastarc G1 lót mỏng, bác đánh cảm giác khô là đúng rồi, còn Ten 05 lót bao nhiêu vậy bác, nếu 1.9mm thì câu trả lời là như trên.

WaldnerWannabe

Trung Sỹ
Bảo kiếm em mới thửa từ bác @phi hung

QuangHung

Đại Tá
vâng. a nói chuẩn luôn. vậy là k phải do cốt ạ. theo bác thì e vis hợp với mặt nào của đức vs nhật ạ.
05 1.9mm bạn cứ giữ để đánh trái ngọt canh. .phải thì H3 là ngon nhất. .k muốn chinh phục H3 thì làm E H8 cũng k kém tí nào..k muốn táng H8 thì fang 05 max, Rakza 7 hoặc mặt nào đó càng cứng càng sướng..;)

lamtq

Đại Tá
Cuối tuần tập hợp đc mấy ae nhà Vis cây test cùng zjk rồng là tem đồngcòn khá mới >95% nên ko sợ hàng wá cũ làm biến đổivtính chất theo time.Khẳng định lại lần nữa ae muốn tìm feeling Vis tem đồng thì cứ con Zjk Rồng trên 92g mà fệt.
Tuy nhiên giá trị thực là e tem đồng vẫn luôn là 1nàng Gheisa chính gốc

Last edited:

Bui Su

Thượng Tá
05 1.9mm bạn cứ giữ để đánh trái ngọt canh. .phải thì H3 là ngon nhất. .k muốn chinh phục H3 thì làm E H8 cũng k kém tí nào..k muốn táng H8 thì fang 05 max, Rakza 7 hoặc mặt nào đó càng cứng càng sướng..;)
vâng cảm ơn a e sẽ thử. còn tầu thì e sợ e không có sức để chiến vì e giật ngắn tay lại không có sức khoe ạ

Bình luận từ Facebook