Hội Viscaria

M.Hoang

Đại Tá
Đánh QC thôi!
Còn cây ZC Inside có lẽ mới là cây Tuấn nó ưng nhất trong chục năm gần đây!
cây zc inside bản vợt vẫn 158 x 151 à anh ~~ em cứ tưởng xuống 157x150 rồi chứ. Thế thì lắp vào độ nặng đầu cũng tương tương cây hari r

Trainee

Đại Tá
cây zc inside bản vợt vẫn 158 x 151 à anh ~~ em cứ tưởng xuống 157x150 rồi chứ. Thế thì lắp vào độ nặng đầu cũng tương tương cây hari r
Nó bé hơn Hari xíu, to hơn Super Jun
Nặng, nhẹ còn do em phối mút và độ vừa tay cầm cán nữa chứ!
Như TMB nó kích thước vậy mà đầy người kêu nặng đầu thôi

lhduy

Trung Uý
Mọi người cho em hỏi vis mới vẩy cá (nhìn vân đẹp lắm, đời X) cân nặng khoảng 86g đánh tàu OK không? Vợt chính của em W968 nặng tầm 91g, tính đổi gió thì nên lấy vợt cùng cân nặng hay như trên đánh cũng ngon r. Đừng ai khuyên em mua về thử rồi bán, 6 cây rồi (có 2 cây mắc th mấy cây còn lại dưới 30USD) :) muốn đẩy mấy vợt thừa gần chết.

mcfly

Thượng Tá
Mọi người cho em hỏi vis mới vẩy cá (nhìn vân đẹp lắm, đời X) cân nặng khoảng 86g đánh tàu OK không? Vợt chính của em W968 nặng tầm 91g, tính đổi gió thì nên lấy vợt cùng cân nặng hay như trên đánh cũng ngon r. Đừng ai khuyên em mua về thử rồi bán, 6 cây rồi (có 2 cây mắc th mấy cây còn lại dưới 30USD) :) muốn đẩy mấy vợt thừa gần chết.
vis đánh tàu chán chết

HungGL

Đại Tá
Đánh W968 rồi về Vis đúng chán đó

dammebongban

Trung Uý
W968 thì nặng đầu, còn Vis thì cân bằng =>W968-91g mà chuyển sang vis nó ko cân đâu: nhẹ hều( còn vis vân vẩy nó cứ bộp bộp kiểu gì ấy).
Vis tầm 95g mmay ra mới CÂN với con W968-91g của b!
Ý kiến cá nhân đã chơi qua cả 2 cây...

mcfly

Thượng Tá
W968 thì nặng đầu, còn Vis thì cân bằng =>W968-91g mà chuyển sang vis nó ko cân đâu: nhẹ hều( còn vis vân vẩy nó cứ bộp bộp kiểu gì ấy).
Vis tầm 95g mmay ra mới CÂN với con W968-91g của b!
Ý kiến cá nhân đã chơi qua cả 2 cây...
vis kiếm đâu ra 95g bác ơi - may ra chỉ có Vis golden hoặc vis cũ

mcfly

Thượng Tá
butterfly vẫn chưa nghỉ chơi ZJK các bác ạ

catalogue Butterfly 2024

lion

Đại Tá

dungatvt

Thượng Tá

lion

Đại Tá
Trang https://butterflyonline.com/ không phải là trang web chính thức của Butterfly bác nhé, đây chỉ là trang web của đại lý cho Butterfly tại Mỹ giống như Take ở Việt Nam thôi. Vào menu ở góc trên bên phải bấm vào các khu vực, chọn quốc gia sẽ ra trang web của đại lý cho Butterfly, như trong khu vực Asia Pacific thì có Việt Nam, và bấm vào đó sẽ ra trang web của Take, tương tự chọn khu vực châu Mỹ thì sẽ ra trang web của bác (butterflyonline.com) nhé.
Screen Shot 2024-02-16 at 09.11.49.png

Trang web chính thức toàn cầu là https://www.butterfly-global.com/en/ và trên đó hoàn toàn không có thứ gì dính dáng đến Zhang JiKe bác nhé.
https://e.issuu.com/embed.html?d=katalog_2023_en_-_2023_05_16_-_issuu&u=butterfly.tt

Bình luận từ Facebook