Hội Viscaria

boy-japan

Trung Sỹ
sp vis của các cụ bn gam ạ, kiếm cây 89,90g khó ghê :confused:
Mình tìm mãi mới được cây ST chỉ 87 gr +2dig05 = 182 gr Hàng hiếm

zhang-Jike

Binh Nhì
Cốt Viscaria Super ALC thì nên dán mặt gì cho FH và BH nhỉ các bác? Em mới chơi BB dc khoảng 1 năm.
Trước chú chơi cốt gì . Mút gì,,và lối đánh,,,, mút thì rất nhiều loại phù hợp với từng trình , và lối đánh chứ không phãi cốt nầy là dán mút nầy, cốt sp vis thuộc dạng cứng, nẩy, mới chơi 1 năm chơi cũng hơi khó đấy,

lion

Đại Tá
Em dùng gần chục cây Vis với mấy chục mặt Rakza7 thì thấy vẫn đủ kiếm soát, xoáy, uy lực, nói chung là rất ổn định. Với dòng cao cấp hơn như Ten, Dig…em nghĩ là sẽ ngon hơn nhưng tự thấy mình chưa khai thác hết cái hay của Rakza7 nên cũng chả cần phải đổi.

Điều em quan tâm nhất là duy trì thể lực, cảm giác bóng và hoàn thiện các kỹ năng của mình mà không phải là combo đó.

Trainee

Đại Tá
Cốt Viscaria Super ALC thì nên dán mặt gì cho FH và BH nhỉ các bác? Em mới chơi BB dc khoảng 1 năm.
Mấy mặt dưới 1tr được cái dễ đánh (hơn dòng đắt tiền, có lẽ trừ Tenergy), ít (mắc) lỗi; thích hãng nào thì Bác chọn hãng đó thôi!

boy-japan

Trung Sỹ
đang chơi sp vis + 2dig 05 cảm giác là hơi cứng, chặng trái, bắn trái , đôi công rất sướng, mạnh, nhanh.. nhưng khi gặp rơ cắt nặng , hay giao bóng nặng thì moi trái hay giật phải không bằng vis + dig 09c , có thể sp vis + những mút mềm hơn dig 05 sẽ dể đánh hơn.

M.Hoang

Đại Tá
đang chơi sp vis + 2dig 05 cảm giác là hơi cứng, chặng trái, bắn trái , đôi công rất sướng, mạnh, nhanh.. nhưng khi gặp rơ cắt nặng , hay giao bóng nặng thì moi trái hay giật phải không bằng vis + dig 09c , có thể sp vis + những mút mềm hơn dig 05 sẽ dể đánh hơn.
Dig09c cứng hơn dig 05 chứ

Bình luận từ Facebook