Hội Viscaria

lion

Đại Tá
Cây của bác cái chữ "performance" khác đời trước là "perfomance" không biết có gi sai sót không, những cây mới bây giời thường là "performance" Bác nào rành giải thích hộ cái!
Perfomance là từ không đúng

Còn performance là từ đúng và xuất hiện trong từ điển, em tin Butterfly không ngu đến độ sai ngữ pháp đơn giản như vậy ạ

Attachments

139.3 KB · Đọc: 0
    102.9 KB · Đọc: 0
    113.9 KB · Đọc: 0

o0oHAHo0o

Binh Nhì
Perfomance là từ không đúng

Còn performance là từ đúng và xuất hiện trong từ điển, em tin Butterfly không ngu đến độ sai ngữ pháp đơn giản như vậy ạ

Nhưng hàng chính hãng từ thời team đồng vẫn là perfomance, mình chỉ thắc mắc vậy!

lion

Đại Tá
Nhưng hàng chính hãng từ thời team đồng vẫn là perfomance, mình chỉ thắc mắc vậy!

Thật lòng em cũng chịu, có điều em mua cốt ở cửa hàng lớn và uy tín, em tin tưởng, hơn nữa em đã dùng 3 cây Vis, thấy không khác cây này, ngoài ra Zhang JiKe, Boll, Maze đều đã mua từ cửa hàng này và OK nên không quan tâm lắm ạ.

Hoangchip

Binh Nhất
Thật lòng em cũng chịu, có điều em mua cốt ở cửa hàng lớn và uy tín, em tin tưởng, hơn nữa em đã dùng 3 cây Vis, thấy không khác cây này, ngoài ra Zhang JiKe, Boll, Maze đều đã mua từ cửa hàng này và OK nên không quan tâm lắm ạ.
Con Rakza X bác đánh FH à. E cũng mới đổi sang mặt khác con rakza e thấy nó cứng quá giật khó khó

lion

Đại Tá
Con Rakza X bác đánh FH à. E cũng mới đổi sang mặt khác con rakza e thấy nó cứng quá giật khó khó

Thực ra, hôm dán lại mặt vợt, em định dán 2 mặt R7 nhưng do bác chủ cửa hàng chỉ còn 1 loại mặt màu đỏ nên em dán RX (trước đó em đã chơi 8 mặt RX với PG7 rồi).

Cảm nhận về sự khác nhau thì đúng như bác nói, RX không giật moi tốt bằng R7 do mặt cứng hơn nhưng nhờ độ cứng bề mặt mà có thể đặt lực vào đánh lại quả xoáy lên rất hiệu quả và uy lực.

Phạm Khắc Quang

Thượng Sỹ
bỏ hội Long, hội VIS, em về với hội Super rồi, ổn định hơn, đòn chắc hơn, ác hơn nhưng quan trọng nhất là ... ĐÁNH H3 ÁC hơn Long V, ỔN ĐỊNH hơn VIS, và HIỂM như JUN :D
Vay
bỏ hội Long, hội VIS, em về với hội Super rồi, ổn định hơn, đòn chắc hơn, ác hơn nhưng quan trọng nhất là ... ĐÁNH H3 ÁC hơn Long V, ỔN ĐỊNH hơn VIS, và HIỂM như JUN :D
Vậy có phải là super Zhang ZLC bác trangca

lion

Đại Tá
Các cụ cho em hỏi viscaria take và nội địa TQ khác ngau nhiều k ạ, và mua ở đâu uy tín ạ
Em không phân biệt, coi mua tại China hay Việt Nam đều như nhau, cứ ra cửa hàng uy tín mua, 2.5Tr một cây, khỏi lăn tăn cho mệt, ảnh hưởng đến tâm lý sử dụng và thi đấu.

Bình luận từ Facebook