Hội Viscaria

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Vậy em sẽ bắt xe Mỹ Đình..từ bến xe Mỹ D ra chỗ chơi xa mấy km anh @Trạng .... CÁ ?

vietcan

Đại Tá
Shu mới đánh 1 quả chạm bóng 5' vỡ đôi sau đó bị vặt mất 4 hộp nên chả rõ chất lượng nó sao :D
Yinhe đánh rồi thì quả xui cũng 5' vỡ, còn lại hài lòng nên thôi cứ tính chơi an toàn lấy lại nó.
E giờ toàn chơi G40+ thôi. Mòn cũ vứt đi, ko vỡ, nhưng khá chát, bằng Nittaku, dc cái ko bì bì và nặng như Nittaku, mai e qua dc sớm tặng bác 1 quả chơi thử, chắc năm sau ko vỡ...kkkk

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Chơi Long mãi quen rồi, giờ về VIS, đang lăn tăn về cách đánh BH, các bác cho em vài cái tên của CNT chơi VIS nhé, em muốn tìm cách đánh BH với VIS tối ưu hiện tại

Thank các bác trước

lamtq

Đại Tá
Chơi Long mãi quen rồi, giờ về VIS, đang lăn tăn về cách đánh BH, các bác cho em vài cái tên của CNT chơi VIS nhé, em muốn tìm cách đánh BH với VIS tối ưu hiện tại

Thank các bác trước
Lin gaoyan. Liang jingkun. Yan An. Fan zen dong. Xu Chen hao. Liu Ding Shu.zhou Qihao và tât nhiên ca thang khôn zjk nua

backhand-ghost

Đại Tá
Chốt lại nhé các mod, 2h bóng lăn gần nhà anh. Tiếp đãi bb thả ga. Vì SK @Trainee ngại, ưu khách.

Anh em nào có nhu cầu, hãy đến và cảm nhận chân tình với lòng đam mê vô hạn
2h sớm vãi, nhưng dây thun tầm 2h30 rồi dây rút 3h cũng đẹp :D
Chơi gần nhà anh cho an toàn giao thông đi. Mà nhà anh hay cụ thể cái bàn bóng địa chỉ sao để mai em thuê nhà nghỉ sát sạt luôn? SK CN em còn máu, em sang tái đấu @gaumeo :D
P/s:
- Note: @backhand-ghost
- @chajen_HD có ngủ lại bên Cầu giấy ko? Để thuê luôn phòng đôi.
- @vietcan mai tham gia không, được từ mấy giờ? Ra xách cho 5 hộp Yinhe đỏ như bữa trước nhé! :D
Mai chơi ở đâu thì buổi trưa báo tôi nhé, đi được tôi đi ngay, đang máu tập mặt tàu mà. Có điều là chưa biết có nhậu được ko, ông già đang nằm viện, tối mai phải vào trực trông ông già.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Chơi VIS, ngồi nghiên cứu lối chơi của các cao thủ đang chơi VIS, thì thấy

dù ZJK đã hết thời, kém, chậm, cảm giác bì bì, không thấy động lực, máu lửa nữa, nhưng trong tất cả các VĐV đánh VIS, chỉ có ZJK là có một lối chơi rành mạch, rõ ràng, có tiết tấu và kết cấu lối chơi mạch lạc nhất. Ngay cả FZD, nếu có dùng VIS, cũng không thể đưa VIS thành kiếm thánh như ZJK đã làm.

Đánh VIS quá dễ đánh, cả BH và FH, nhưng để đưa các cú đánh lên tầm giết người, khó thật, và không chỉ là khó, mà là quá khó.

Khó trên nhiều phương diện, nghiên cứu sơ sơ, đã thấy cả núi vấn đề cần giải quyết, không đơn giản như Long nhỉ :(

chanvongkieng

Đại Uý
Chơi VIS, ngồi nghiên cứu lối chơi của các cao thủ đang chơi VIS, thì thấy

dù ZJK đã hết thời, kém, chậm, cảm giác bì bì, không thấy động lực, máu lửa nữa, nhưng trong tất cả các VĐV đánh VIS, chỉ có ZJK là có một lối chơi rành mạch, rõ ràng, có tiết tấu và kết cấu lối chơi mạch lạc nhất. Ngay cả FZD, nếu có dùng VIS, cũng không thể đưa VIS thành kiếm thánh như ZJK đã làm.

Đánh VIS quá dễ đánh, cả BH và FH, nhưng để đưa các cú đánh lên tầm giết người, khó thật, và không chỉ là khó, mà là quá khó.

Khó trên nhiều phương diện, nghiên cứu sơ sơ, đã thấy cả núi vấn đề cần giải quyết, không đơn giản như Long nhỉ :(
Vis cũ giết người hơi khó, vis Q mới fh như long 5 luôn

Bình luận từ Facebook