Hội Viscaria

Trainee

Đại Tá
Ngẫm lại thì mình đánh đúng kiểu ZJK khi tập trái mà không biết thôi, chỉ có điều khi đánh được rồi thì lại quay sang kiếu giật đầu bóng.
Một phần là do ZJK ít khi dùng trái đấu xoáy lên, hơn nữa, mình lại quá đợi bóng đi vào vợt nằm im để đánh (kiểu tập 1 mình bóng nó thế) thành ra không đánh được bóng xoáy lên, phải quay sang kiểu đè đầu đánh tới, hỏng luôn quả trái.
Thôi, ngựa quen đường cũ là ngon lại,
THÀ LÀ BỎ ĐI HẾT TA LÀM LẠI TỪ ĐẦU. Vẫn giữ Target luyện thử vì Target có vẻ giống Ten 05 nhỉ ?
Chuyện kt thì em ko bàn. Thú thực em đọc nhiều lắm nên rối. Vậy nên ko đọc nữa, nghe một thầy thôi. Lâu lâu mới lại vào bbsg đọc lại một số vấn đề.
Về mặt vợt, em nghĩ anh nên dùng Target Pro đi. Anh đánh FH Tàu rồi, mặt trái cần một mặt lực chút. Ten64 thì ổn, nhưng lại kém bền.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Chuyện kt thì em ko bàn. Thú thực em đọc nhiều lắm nên rối. Vậy nên ko đọc nữa, nghe một thầy thôi. Lâu lâu mới lại vào bbsg đọc lại một số vấn đề.
Về mặt vợt, em nghĩ anh nên dùng Target Pro đi. Anh đánh FH Tàu rồi, mặt trái cần một mặt lực chút. Ten64 thì ổn, nhưng lại kém bền.
Vẫn phải thử đã, vì nó nẩy vcđ, nẩy tợn hơn cả Ten mới ghê, mà ten của anh là 64fx (1.9 thôi), để cố thử xem đánh trái kiểu ZJK có ổn không, chứ còn đấm và kê thì lại không nhiều vấn đề, nhưng vẫn muốn đánh trái chủ động nên mới ke.:(

Trạng .... CÁ

Đại Tá
@Trainee:
http://www.bongbansaigon.com/forum/index.php?threads/876/

P-500 vẫn lượn lờ bên này mà không biết nick là gì nhỉ ?

meoluoitmb

Đại Tá
Cứ dán vợt kiểu này vài năm nữa nó nặng đến 95g thì cứ gọi là ... ĐẮT:(
RED nó tập tạ mà, lo gì em. Thằng Red nó tập tạ riêng cho nhiều bộ phận đấy.Đợt ra Bắc không có tạ sang dậy anh thấy nó ếp đất chống đẩy 1 tay (tay phải). Thiếp đi một lúc anh thấy ầm ầm chỗ thành giường, ngủ dậy mắt mũi kèm nhèm nên cũng không biết nó quật cái gì vào thành giường nữa. Tiên sinh Sơn lợi hại lắm đấy.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Trời ơi, lùn lùn thế này thì ... BAO NHIÊU TIỀN hả em ?
Cho anh mượn anh phá cái bàn được không ?
Thèm quá
Anh @meoluoitmb khi thấy nó quật ầm ầm vào thành giường sợ quá chui tụt vào chăn niệm: NAM MÔ A DI ĐÀ VẬT CHẾT NÓ CHO CON ... Khi tiếng động dứt, sau khi nghe tiếng nhà tắm mở và đóng, tiếng nước róc rách chảy trên nền sàn gạch trắng hồng, giữ hơi thở thật nhẹ, anh lồm cồm, nhưng vẫn nhẹ nhàng chui khỏi chăn, thì ...

TRỜI, TIÊN SỬ THẰNG MẤT DẠY NÀO ĐÃ KỊP VÀO NHỔ BỌT ĐẦY CHĂN THẾ NÀY ...

Tội cho anh @meoluoitmb quá, lần sau chớ ngủ cùng nó nghe anh, hoặc không nên hỏi kinh nghiệm bác @VR46 trước ạ.:p:p:p:p:p:p

Bình luận từ Facebook