Hỏi về máy quay video trận đấu

com1603

Thượng Tá
Chào các bác!

Các bác cho em hỏi là cái môn bb này các bác hay quay video bằng máy quay hay điện thoại loại nào nhỉ?
Em muốn quay để sửa động tác khi tập và quay clip trận đấu cho đội ;)

Cảm ơn các bác tư vấn.

com1603

Thượng Tá
hihi ko quá khó tính thì dt kiếm thêm cái chân là quay tẹt rồi e ơi :D.
Bạn mua 1 cái Tripod, 01 cái kẹp điện thoại (lắp vào tripod) và sử dụng chính điện thoại bạn đang dùng để quay là OK.

Iphone 4s quay OK không các bác? Tại thằng bạn nó có bảo cho em con ip4s của nó nhưng trước em chê vì nó quá cùi rồi, nay các bác bảo dùng đt cũng được thì có khi phải múc lại :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Iphone 4s quay OK không các bác? Tại thằng bạn nó có bảo cho em con ip4s của nó nhưng trước em chê vì nó quá cùi rồi, nay các bác bảo dùng đt cũng được thì có khi phải múc lại :D
Tùy điều kiện, tất nhiên càng xịn càng tốt

Nếu dư giả, làm em Sony HD Cam, hoặc Panasonic đời cuối, tao thấy tuyển CNT với Đức cũng chỉ chơi đến dòng đó thôi, ngon rồi

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hihi a nghĩ là đủ xài đấy, hợp lý, vì mình chỉ cần khung hình chứ ko cần ngắm lỗ chân lông vdv đâu :D
Điện thoại đa số quay gần thì ok, chứ trong trận đấu, để cuối sân, sau lưng mình thi ok, chứ từ lưng đội bạn, hoặc sau khán giả hai bên, khuôn hình nó không rõ lắm. Nên kiếm một em HD đời cũ, rẻ, nhưng đúng là máy quay, sẽ hữu dụng hơn. Mấy em đời cũ, tính ra chỉ nhỉnh hơn em IPhone 4s tí ti thôi

Bình luận từ Facebook