Hỏi về địa điểm tập bóng bàn vào buổi trưa tại Hà nội

Yasakamv

Trung Sỹ
Chào các anh em .

Tình hình là do công việc, mình ra Hà nội công tác khoảng 1 tháng. Tuy nhiên, do đặc thù công việc phải ăn nhậu nhiều vào buổi chiều nên không đi đánh bóng bàn vào giờ chiều, tối được.
Nhu cầu muốn tìm chỗ tập bóng bàn vào buổi trưa tại Hà nội, thời gian từ 12h đến 2h chiều (giống CLB Cung văn hóa lao động tại Tp.HCM, có người chơi bóng cả ngày). Có ai biết chỗ nào có người đánh bóng bàn vào buổi trưa thì chỉ giúp nhé, để tập thể thao, chứ không cứ ăn nhậu ở HN thế này 1 tháng, thì chắc xuống hạng F luôn. Mình làm ở Bà triệu + Nguyễn du.

Cám ơn nhiều.

saridao

Super Moderators
Chào các anh em .

Tình hình là do công việc, mình ra Hà nội công tác khoảng 1 tháng. Tuy nhiên, do đặc thù công việc phải ăn nhậu nhiều vào buổi chiều nên không đi đánh bóng bàn vào giờ chiều, tối được.
Nhu cầu muốn tìm chỗ tập bóng bàn vào buổi trưa tại Hà nội, thời gian từ 12h đến 2h chiều (giống CLB Cung văn hóa lao động tại Tp.HCM, có người chơi bóng cả ngày). Có ai biết chỗ nào có người đánh bóng bàn vào buổi trưa thì chỉ giúp nhé, để tập thể thao, chứ không cứ ăn nhậu ở HN thế này 1 tháng, thì chắc xuống hạng F luôn. Mình làm ở Bà triệu + Nguyễn du.

Cám ơn nhiều.
a Hải cò cẩn thận Việt HY đến tìm anh đấy hihi.
Bia

toannq

Trung Uý
clb duy hung nha van hoa thanh xuan nga tu le van luong khuat duy tien bac oi. E cmt bang dien thoai nen k viet dau,sorry

Yasakamv

Trung Sỹ
Mình nghe Dũng Cửu nói bất cứ lúc nào cũng <<chiều >>, Hải phone 0988482834 xem sao nhé .

Cám ơn anh Sơn, em đã giao lưu với Dũng cửu 3 trận rồi, nhưng chỉ đánh vào buổi chiều tối. Cái mà em cần là buổi trưa, thế mới khó.

Sobat

Trung Uý
Có lẽ thời gian đó từ 12h_14h ở Hà Nội tìm nơi chơi BB hơi khó, có lẽ ai chơi muộn cũng chỉ đến 12h hoặc 13h là đi nhậu thôi.

Bình luận từ Facebook