Hỏi về cây SWIN Calvin ALC

tuannguyen97

Trung Sỹ
Cây Fan alc em mua do không cẩn thận bóc mặt vợt đã bị bung một mảng gỗ có diện tích hơi to. Nên em muốn mua một cây cốt khác. Nhưng kinh phí không đủ và thấy giới thiệu thì cây Calvin của swin cho cảm giác như viscaria. Không biết ở trên diễn đàn mình đã thử nghiệm cây này chưa. Có thể review qua cho em được không ạ. Em xin chân thành cảm ơn!

Attachments

114.9 KB · Đọc: 91

TamGiang

Trung Sỹ
Cây Fan alc em mua do không cẩn thận bóc mặt vợt đã bị bung một mảng gỗ có diện tích hơi to. Nên em muốn mua một cây cốt khác. Nhưng kinh phí không đủ và thấy giới thiệu thì cây Calvin của swin cho cảm giác như viscaria. Không biết ở trên diễn đàn mình đã thử nghiệm cây này chưa. Có thể review qua cho em được không ạ. Em xin chân thành cảm ơn!
Ở Hà Nội có anh Tùng râu chuyên sửa cốt vợt nổi tiếng. Bạn nên làm lại cốt vợt đó hơn là mua mới cây bạn đang tìm hiểu.

TamGiang

Trung Sỹ
địa chỉ anh Tùng râu ở đâu b?
Mình không biết nhưng nhiều người và có nhiều bài đăng về a này trên Facebook và YouTube. Bạn thử tìm kiếm và tham khảo xem, hỏi luôn a ấy có nên sửa cốt vợt của bạn hay là mua cây mới bạn đang tìm hiểu. Cây của bạn nó còn chính hãng, cây bạn đang tìm hiểu là họ đặt xưởng bên kia sản xuất theo đơn.

M.Hoang

Đại Tá
Đã từng sửa vợt a tùng râu. Có 1 ưu điểm là đc vệ sinh nhìn rất mới. Chất lượng ghép gỗ em thấy tốt hơn so với các nơi khác

Trainee

Đại Tá
Anh Tùng sửa ổn, mình sửa tầm 10 cây chỗ đó, đến giờ chưa bị phản hồi xấu!
Mỗi cái, tiền ship đi lại xa xa là ~100K rồi;
Công anh ấy lấy tầm 200K nữa -> 300K

---
Hoặc sửa hoặc là mua vợt cũ tầm ~1.5 là có vợt ngon rồi; chứ đừng mua cây rẻ tiền kia.

tuannguyen97

Trung Sỹ
Anh Tùng sửa ổn, mình sửa tầm 10 cây chỗ đó, đến giờ chưa bị phản hồi xấu!
Mỗi cái, tiền ship đi lại xa xa là ~100K rồi;
Công anh ấy lấy tầm 200K nữa -> 300K

---
Hoặc sửa hoặc là mua vợt cũ tầm ~1.5 là có vợt ngon rồi; chứ đừng mua cây rẻ tiền kia.
Vâng. Cảm ơn bác

Manh Thanh

Binh Nhì
Anh có thể tham khảo Dominic carbon của Swin, dòng vợt OFF chơi khá hay. Em ấn tượng cán vợt có mùi gỗ rất thơm.

Bình luận từ Facebook