Hỏi về cán bẩn

nousle

Thượng Sỹ
Em chắc thuộc dạng phong thấp, phong long các kiểu nên tay ra mồ hôi kinh. Đặc biệt nhấn mạnh luôn là cán Treiber Q, thuộc dạng nhanh bẩn ghê, bữa quấn cán thử thì thấy không quen, kiểu như vẫn thích cảm giác cầm cán gỗ, còn xem qua thì có bác bảo dùng cồn lau thì đúng là có sạch 1 phần nhưng vẫn khá bẩn, có bác nào có ý kiến tốt hơn không ạ? :(

lamtq

Đại Tá
Em chắc thuộc dạng phong thấp, phong long các kiểu nên tay ra mồ hôi kinh. Đặc biệt nhấn mạnh luôn là cán Treiber Q, thuộc dạng nhanh bẩn ghê, bữa quấn cán thử thì thấy không quen, kiểu như vẫn thích cảm giác cầm cán gỗ, còn xem qua thì có bác bảo dùng cồn lau thì đúng là có sạch 1 phần nhưng vẫn khá bẩn, có bác nào có ý kiến tốt hơn không ạ? :(
b làm con này chẳng b g lo bẩn cán nữa

tiana

Thượng Sỹ
Mình thì bị khu vực cầm giao bóng bên trái mút cứ bóng dần lên mặc dù thường xuyên lau tay và lau vớt sau khi đánh, chán thật.

lamtq

Đại Tá
Thôi cứ kệ nó bác ạ, chờ trình lên, có cây nào ưng thì mình sơn đen cán luôn vậy :))
vẫn lăn tăn vụ này hả bạn? Sơn thì nó sẽ dính dính hơi khó chịu, hay còn 1 cách nữa là bạn mua về rồi lấy bột tàn nhang(tàn hương) bôi cho nó bẩn cán luôn, sẽ ko lo bị bẩn hơn nữa để yên tâm mà chiến. Vợt còn có thêm mùi Hương khói thì đi đánh ai cũng sợ:p

Bình luận từ Facebook