Hội TMB ALC

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em đang chiến với H3 đây, hôm qua đi thử, thấy sao mà nó nẩy thế, bóng phi như ngựa vía, không thể nào đánh ngắn bỏ nhỏ được

Form thì cứng như Sar luôn, đánh cứ như cầm sắt xoắn liên xô đời đầu

docom

Trung Uý
Em đang chiến với H3 đây, hôm qua đi thử, thấy sao mà nó nẩy thế, bóng phi như ngựa vía, không thể nào đánh ngắn bỏ nhỏ được

Form thì cứng như Sar luôn, đánh cứ như cầm sắt xoắn liên xô đời đầu

Nảy thế hả bác, ko biết h3 có gần giống B2 ko nhưng e thấy đánh với B2 thì xịt, e chưa chơi H3. Tìm hiểu thấy ae trên diễn đàn nói B2 dễ chơi hơn với người mới tập nên tập từ B2 đến giờ.e thì thể lực yếu ae cũng khuyên nên đổi mặt Đức Nhật, nhưng lại rất thích mặt tầu bác ạ nên vẫn cố gắng tập. Xem bác @Trạng .... CÁ giật rồi rất uy lực.
Ps : e kết nhất cái cảm giác dính , xịt, đường bóng thấp và dị bác ạ :)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Nảy thế hả bác, ko biết h3 có gần giống B2 ko nhưng e thấy đánh với B2 thì xịt, e chưa chơi H3. Tìm hiểu thấy ae trên diễn đàn nói B2 dễ chơi hơn với người mới tập nên tập từ B2 đến giờ.e thì thể lực yếu ae cũng khuyên nên đổi mặt Đức Nhật, nhưng lại rất thích mặt tầu bác ạ nên vẫn cố gắng tập. Xem bác @Trạng .... CÁ giật rồi rất uy lực.
Có cái lạ là em đánh vợt càng ngậm bóng thì bóng càng mạnh, chứ mấy anh nẩy đôm đốp đi a nốp như Sar, Jun em đánh, bóng lại nhẹ hều, dễ đỡ lắm, thế mới đau chứ

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Vậy là e ALC ngậm bóng hơn hả bác.vd So với cốt nào bác nhỉ. Trưa rảnh lên chém với bác @Trạng .... CÁ :)
Em mới chiến được 1 hôm, lại toàn đánh với trình dưới, vợt cứng mút cứng, đánh với trình dưới vất vả lắm, vì toàn bóng linh tinh, chả biết nhận xét thế nào

Chỉ mới cảm nhận được là sao mà form cứng thế, cốt nẩy thế thôi ạ

Em nhớ lại thì nó còn nẩy hơn cả em ZJK ALC ngày xưa em chơi

Trainee

Đại Tá
Cái này chắc nếu Sar bằng 0 thì con TMB ALC tầm 0.5 thôi :(
Theo review của người chơi ở trang này thì
Stiffness của Sar là 8.3, của TMB ALC là 5.6
Hardness của Sar là 9.0, của TMB ALC là 5.9

Đại thể là em Sar cũng chưa có điểm 10 :D, còn em TMB ALC này cũng thuộc loại kha khá cứng, nên gắn với 2 mặt cứng nữa thì tâng tâng là chắc. Anh đánh mà rơ ít dùng cổ tay thì tạo xoáy không hề dễ tý gì với combo TMB ALC và 2 mặt cứng!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Theo review của người chơi ở trang này thì
Stiffness của Sar là 8.3, của TMB ALC là 5.6
Hardness của Sar là 9.0, của TMB ALC là 5.9

Đại thể là em Sar cũng chưa có điểm 10 :D, còn em TMB ALC này cũng thuộc loại kha khá cứng, nên gắn với 2 mặt cứng nữa thì tâng tâng là chắc. Anh đánh mà rơ ít dùng cổ tay thì tạo xoáy không hề dễ tý gì với combo TMB ALC và 2 mặt cứng!
Dị nhỉ, cứ nhớ là TMB ALC khá mềm, dễ chơi, kiếm được em hàng ngon đời Napoleon ngon rồi, ai dè ... còn cứng hơn cả W

Bình luận từ Facebook