Hỏi thăm bác Dr Sơn

trungsay

Thượng Sỹ
Hi all!
Hồi này em nhiều việc nên cũng ít vào diễn đàn nhưng em để ý không thấy bác Dr Sơn xuất hiện trên diễn đàn nữa. Mặc dù chưa gặp bao giờ nhưng chắc diễn đàn ai cũng biết bác Sơn rất nhiệt tình và có nhiều cống hiến cho diễn đàn. Vậy nhân đây cho em hỏi có ai biết thông tin gì về bác Sơn? bác ấy bị ốm hay vì lý do gì đó mà không tham gia diễn đàn nữa.
Cảm ơn thông tin mọi người chia sẻ/

dung.vima

Moderator
Hi all!
Hồi này em nhiều việc nên cũng ít vào diễn đàn nhưng em để ý không thấy bác Dr Sơn xuất hiện trên diễn đàn nữa. Mặc dù chưa gặp bao giờ nhưng chắc diễn đàn ai cũng biết bác Sơn rất nhiệt tình và có nhiều cống hiến cho diễn đàn. Vậy nhân đây cho em hỏi có ai biết thông tin gì về bác Sơn? bác ấy bị ốm hay vì lý do gì đó mà không tham gia diễn đàn nữa.
Cảm ơn thông tin mọi người chia sẻ/

Chắc bác không để ý thôi chứ bác Sơn vẫn vào diễn đàn chém như thường mà. Bác qua topic khu vực Hải Phòng nhé :D

oldamultat

Trung Sỹ
Trung cũng nói gần đúng, bác drson dạo này vẫn vào diễn đàn nhưng ít hơn trước nhiều. Đặc biệt là giảm rất nhiều số bài viết. Bác drson thấy ae diễn đàn mong bác thế nào rồi đó! Bác sớm quay lại với mật độ dày như trước, bác nhé.

Drhongson

Đại Tá
Ôi , cám ơn các hảo hữu hỏi thăm , mình vẫn khỏe , vẫn bóng banh đều đều , thi thoảng ngứa tay vẫn Post vài câu .

@ Bạn hiền Trungsay , khi nào cao hứng anh em mình lại ngâm nga thi phú tiếp , lần tới ra Thủ đô sẽ hú bạn cafe bù khú 1 phen.
Thôi , anh em mình không làm hao tài nguyên Dd nữa , hihi .

Last edited by a moderator:

Bình luận từ Facebook