HỘi nhỮng ngƯỜi dùng leoviz

trung2409

Trung Uý
Chả là em vừa sắm 1 em AMBER, thấy đánh khá hợp, gò bóng phải điều chỉnh chút xíu nữa thôi, giá thì hạt rẻ.
Lập topic này rủ rê anh em nào đang chơi AMBER, OPAL hoặc RUBY vào chém gió xem ưu nhược điểm của dòng LEOVIZ, nếu được thì kiến nghị Hỏa châu giảm giá hơn nữa để người việt dùng hàng việt!!!!.

Thang2501

Thượng Sỹ
Mình có 1 cây Opal (cũng là mua lại trên DD). Theo cảm nhận, cốt này thì nảy tốt, đôi công hay chịu đòn cho người tập giật thì nhàn tênh.
Nhưng đối với mình, điều mà mình không thích nó nhất là "cảm nhận được quá ít độ rung của bóng chạm vào vợt". Đấy là lý do mà hiện nay mình đang dùng nó làm vợt "sơ cua".
Mình lại yêu em A.mazunov off + nhiều hơn!
Nhân đây em cũng "báo cáo" với cả làng là vừa "Đẽo cày..." xong cây A.mazunov nhỏ xuống bằng kích thước của G.A anpha.
Bây giờ cốt tuy nảy vừa nhưng độ cảm giác bóng tốt, lại nhẹ nên đánh 2 càng xoay xở tốt. Thế mà vui!!!

tuananh84

Thượng Sỹ
mình vừa lấy cây ruby đang thử chưa rõ ra sao nhưng tay cầm mới này lại hơi vuông ko tròn như phiên bản trước, chất gỗ thì mịn hơn và được chăm chút hơn phiên bản cũ. cán vuông thì dễ xoay chuyển hơn nhưng bị mất cảm giác ôm tay và thấy hơi lỏng tay. em mới đánh thử thì thấy kết hợp mặt tàu (Word1)cho tiếng kêu đanh rất thích nhưng cảm giác bóng dính vào vợt nhiều quá. thử với mặt xiom thì thấy bóng bay vèo vèo rất xoáy nhưng tiếng kêu ko đanh và nẩy quá. em mới thử được 1 buổi nhưng thấy có lẽ dòng này hợp với mặt tàu hơn. Và nói chung tạm thời em rất ưng em này. giờ tìm cách chinh phục nó dần dần. em mới tập đánh lại bb nên trình còi chỉ cảm nhận được có vậy. anh em cùng chơi leoviz cùng vào cho thêm kinh nghiệm nào.

Bình luận từ Facebook