Hội : Những Anh Em Hà Đông

Ruahoguom

Thiếu Uý
Chỉ được cái hay dọa trẻ con, hơn tháng ròi có thấy anh em bảo có mặt anh đâu??? Vào đây em cho anh lật ngửa mai nhé!...hehe

.................................Không......................................
~~~~~~~~~~~~Anh thích nằm sấp cơ............................~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

tegiacmotsung

Trung Sỹ
.................................Không......................................
~~~~~~~~~~~~Anh thích nằm sấp cơ............................~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Đúng là dân "cổ điển", chấp 1 mắt,,,,, đánh cho lật ngửa mai rùa, giơ tứ chi lên, bít thế nào là tê giác húc từ dưới lên chưa? Đợt này têgiac còn "gai" nữa chứ, k chừng rùa rụt hết các thứ ấy chứ,,,,, nói sợ em đi vào sới Hà Đông em tha cho, k lại k bò được về nhà lại khổ mẹ nó....hehe

Ruahoguom

Thiếu Uý
Đúng là dân "cổ điển", chấp 1 mắt,,,,, đánh cho lật ngửa mai rùa, giơ tứ chi lên, bít thế nào là tê giác húc từ dưới lên chưa? Đợt này têgiac còn "gai" nữa chứ, k chừng rùa rụt hết các thứ ấy chứ,,,,, nói sợ em đi vào sới Hà Đông em tha cho, k lại k bò được về nhà lại khổ mẹ nó....hehe

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Em oánh kiểu < tàu nhanh > thế Cụ rùa chán ko vào nữa là phải:p:p

Thì Cụ rùa có "tàu nhanh" cũng k nhanh được, vì bản thân cụ lúc nào cũng đi bằng 4 chân, bò mãi mới tới nơi, làm việc gì thì mãi mới xong, có ai làm cụ mất hứng đâu mà chán. Cụ k theo kịp bọn trẻ nên nghỉ ngơi 1 tg thôi anh BảoLinh sờ-pót ợ

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Bác chỉ đc cái nói chuẩn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

Vớ vẩn, như con gió --> le lói như vầng thái dương rồi lại tắt, có vị giề mà tàu mới cả nhanh. Đúng là rùa thoi thóp, lặn dưới nước thì sống, lên bờ gặp tete thì có mà đứt phừn phựt. kekeke

Ruahoguom

Thiếu Uý
Vớ vẩn, như con gió --> le lói như vầng thái dương rồi lại tắt, có vị giề mà tàu mới cả nhanh. Đúng là rùa thoi thóp, lặn dưới nước thì sống, lên bờ gặp tete thì có mà đứt phừn phựt. kekeke

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Bình luận từ Facebook