Hội Long 5 - Tất cả mọi phiên bản HL 5, W968, W997, ...

dammebongban

Trung Uý
I

Chưa thấy bác inbox mút H3 malong? Hoăvngửi sdt e alo
Xin lỗi shop, cũng chỉ định chia sẻ cho @Tuyen Chien trải nghiệm
Mình bán lại ( 50%) so với "new"
Kt trên cốt bản to:152 x160

Attachments

1.5 MB · Đọc: 83
    1.7 MB · Đọc: 81
Last edited:

Tuyen Chien

Trung Sỹ
Xin lỗi shop, cũng chỉ định chia sẻ cho @Tuyen Chien trải nghiệm
Mình bán lại 1.2tr( 50%) so với mới
Kt trên cốt bản to:151 x161
Bác cho em hỏi con W968 phải dùng mặt này mới đánh hay hả B ? Với lại e muốn biết Long 5 W968 thì đánh lối đánh như thế nào sẽ phát huy hết sức mạnh của cốt. Cốt này xịn nhất trong tất cả các loại rồi phải không nhỉ ?

ducanhmh

Đại Tá
Mình thấy W968 hợp với mặt tàu chứ ko riêng H3. Mã long
- H3.ML 42 độ, bạn mới tiếp xúc với mặt tàu sẽ khó chơi vì CỨNG: bạn nên tìm mặt mềm mà tập trước đã.
- Cốt xịn nhất là cốt hợp với mình nhất.
- Lối đánh thì bác cứ theo Long idol mà chiến :)
shop lấy ở cửa hàng nào đấy? có fixx giá không shop?

Tuyen Chien

Trung Sỹ
Mặt nào hợp với bác nhất là ngon nhất. Quan trọng là bác thích cảm giác thế nào. Rồi chọn. Chọn mặt cho bác chứ có phải chọn cho vợt đâu.
Khổ cái chưa chơi hết tất cả các mặt nên không biết hết ưu nhược điểm tất cả các mặt. Với e lại mới đặt Long V 968 nên phải hỏi qua các cao thủ chơi loại nào để học theo thôi. Trên này các bác tư vấn mặt tàu nên chắc cố tìm mua con H3 xịn xem sao.

sunsukeqn25

Thượng Tá
Khổ cái chưa chơi hết tất cả các mặt nên không biết hết ưu nhược điểm tất cả các mặt. Với e lại mới đặt Long V 968 nên phải hỏi qua các cao thủ chơi loại nào để học theo thôi. Trên này các bác tư vấn mặt tàu nên chắc cố tìm mua con H3 xịn xem sao.
theo e nghĩ thì bác nên xem là loois đánh của bacs thế nào, rồi thích mặt cứng hay mềm, rồi kỹ thuật hiện tại cua bacs thế nào. Vợt nó chỉ là 1 phần, quan trọng vẫn là bản thân bác thôi.

sunsukeqn25

Thượng Tá
có cái gì thì dùng cái đó thôi bác ơi, e thấy bác combo 1 vis với h3 blue, thêm trái dig05 thu

dammebongban

Trung Uý
Cũng là ý rất hay: vì khi đã trải nghiệm H3 xịn với cốt 968 thì không có lý do để đổ tại vợt -hay- tại mặt vợt nữa: sau đó chỉ chuyên tâm vào hoàn thiện kỹ thuật đánh tàu thôi!!!

Bình luận từ Facebook